Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 1 của 7 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 64

Boy xây dựng muốn làm quen với các bạn? không biết diễn đàn bên dân kế toán có đồng ý ko nhỉ

Chào các bạn !
    Lời đầu tiên mình xin gửi những lời chúc tốt đẹp nhất tới tất cả các bạn !
    Mình xin tự giới thiệu mình tên Sơn, chuẩn bị là kỹ sư xd rùi :longlanh: ,mình ở phủ lý hà nam, nick yahoo nguyenson_uce87, sdt 0989740850 muốn làm quen với các bạn.
    Thêm một người bạn là thêm một niềm vui!:cheers1::cheers1::cheers1:

Ðề: Boy xây dựng muốn làm quen với các bạn? không biết diễn đàn bên dân kế toán có đồng ý ko nhỉ

Không ai ở hà nam ak?

Ðề: Boy xây dựng muốn làm quen với các bạn? không biết diễn đàn bên dân kế toán có đồng ý ko nhỉ

Hà nam ninh nè bạn:xinchao:

Dân kế toán hok chơi với dân xây dựng . ka ka ka

không phải dân hà nam làm quen được không?hehehehehehehehe:macco:

Dân xây dựng là dân ba lăng nhăng nhất đó!

ơ ơ mình cũng ởe hà nam nè gần bạn lắm đó rất vui làm quen với bạn nhé hi hi hi

xây dựng mò vào đây mà tán gái nhà Kế à.:humhum: chuồn chuồn nhanh nhanh đi hộ cái:chetne:

---------- Post added at 04:17 PM ---------- Previous post was at 04:16 PM ----------

đề nghị mọi mol dell top này ngay cho ạ

Trích dẫn Gửi bởi sonuce
    Chào các bạn !
    Lời đầu tiên mình xin gửi những lời chúc tốt đẹp nhất tới tất cả các bạn !
    Mình xin tự giới thiệu mình tên Sơn, chuẩn bị là kỹ sư xd rùi :longlanh: ,mình ở phủ lý hà nam, nick yahoo nguyenson_uce87, sdt 0989740850 muốn làm quen với các bạn.
    Thêm một người bạn là thêm một niềm vui!:cheers1::cheers1::cheers1:
    Hi. Chắc là bạn cũng là con mèo hả? hehe rất vui được làm quên với các bạn tuổi miu.

Trích dẫn Gửi bởi vt_giaothuy
    Hà nam ninh nè bạn:xinchao:
    Chào bạn! Bạn ở đâu hà nam đó?

---------- Post added at 10:04 PM ---------- Previous post was at 09:55 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi tuyetroimh
    Dân kế toán hok chơi với dân xây dựng . ka ka ka
    Hix! Bạn này khó tính quá ha. Mai sau nhỡ đâu bạn làm cùng công ty với mình đó, hjhj.

---------- Post added at 10:14 PM ---------- Previous post was at 10:04 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi cogaitocvang
    không phải dân hà nam làm quen được không?hehehehehehehehe:macco:
    Mình lập topic này có bảo là không phải dân ha nam thì không đc làm quen đâu nhỉ? Trong topic này mình chỉ là người trung gian kết nối mọi người lại với nhau. Có thể nhờ đó mà các bạn biết đến nhau "Có thêm một người bạn là có thêm niềm vui" hjhj.
    Hân hạnh được làm quen với các bạn!
    Các bạn giới thiệu về mình đi, cho mọi người cùng biết. Biết đâu ở đâu đó... ai đó tìm được niềm vui lớn hơn :longlanh:

---------- Post added at 10:24 PM ---------- Previous post was at 10:14 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi ViệtHương885
    Dân xây dựng là dân ba lăng nhăng nhất đó!
    :ngaytho: Mình không biết điều này. Nếu biết xd như vậy mình ko học xd nữa đâu, hjhj. Bạn có biết vì sao dân xd như vậy không? Sao lúc học xd mình thấy mọi người bảo dân xd galang, phong độ thui ak! anuc:
    Cảm ơn bạn đã góp ý nhé. Hy vọng bạn đừng ghét mình như họ hjhj

---------- Post added at 10:28 PM ---------- Previous post was at 10:24 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi machoi
    ơ ơ mình cũng ởe hà nam nè gần bạn lắm đó rất vui làm quen với bạn nhé hi hi hi
    Bạn ở đâu hà nam? Mình ở gần trường bưu điện, trường cd sp hà nam.
    Biết đâu là hàng xóm đó hjhj
    Hân hạnh được làm quen với bạn^^![COLOR=Silver]

---------- Post added at 10:humhum: chuồn chuồn nhanh nhanh đi hộ cái:chetne:

---------- Post added at 04:17 PM ---------- Previous post was at 04:16 PM ----------

đề nghị mọi mol dell top này ngay cho ạ[/QUOTE]Bạn này chắc có nỗi khổ riêng. Mình rất thông cảm với bạn, nhưng xin bạn xem lại topic của mình nói riêng và mục đích của trang diễn đàn này nói chung. Chúc bạn vui vẻ!

Trang 1 của 7 123 ... CuốiCuối