Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 3 của 3

Merry Christmas Everyone

Đầu tiên, em xin gửi lời chào đến toàn thể đại gia đình nhà Kế!
    Hì.hì... là thành viên của diễn đàn đã lâu lắm rùi, mà giờ này em mới viết được một vài dòng để làm quen với các pác!
    Thôi thì, em còn non trẻ, mong các pác thông cảm và bỏ qua nhé, các pác cứ chỉ bảo em như đứa em út trong nhà. hìhì...
    Nói là non trẻ vì em tuổi đời chưa nhiều lắm, mà kinh nghiệm kế toán thì lại càng yếu đuối! Hơ.hơ...
    Em không được đào tạo từ một trường cơ bản nào cả, em rất yêu thích ngành này, nhưng vì ngay từ bước đầu đã bỡ ngỡ nên em lại đi theo con đường khác.
    Đến khi tìm hiểu được một khoá học ngắn hạn do trường Đại học kinh tế quốc dân đào tạo 3 tháng, em mới hiểu loáng thoáng một ít vấn đề.
    Nhưng đã hơn 2 năm trôi qua mà không được làm về nó, nên em quên cũng nhiều lắm. Đó là lý do chính mà em hổng có bài viết nào gửi cho diễn đàn. :roile:
    Mặc dù vậy, em vẫn rất yêu thích ngành này, và em sẽ cố gắng học hỏi trong thời gian tới, giờ em cũng đang theo khoá Đào tạo tại chức của trường Đại học ngoại thương nên cũng hơi bị bận một tí các pác ạh!
    Em rất muốn tự học hỏi để nâng cao kiến thức về chuyên ngành kế toán, nhưng sự thật là em ko biết bắt đầu từ đâu, đi làm thì ko ai chịu nhận đâu vì chỉ có chứng chỉ thôi hà...
    Có pác nào có bí quyết để tự học tốt thì chỉ cho em với nhá! Em xin cảm ơn các pác nhiều nhiều!...
    Chân thành!
    Còn 4 hôm nữa thôi là đến Giáng Sinh rùi, mùa Giáng Sinh năm nay lại lạnh lạnh các pác nhỉ, bạn bè em ai cũng bảo thời tiết thế này là chúng ta sẽ có một Đêm NOEL lý tưởng đấy!
    Em xin chúc các pác đã yêu, đang yêu, và chưa yêu có những giây phút giao mùa tuyệt vời, đáng nhớ nhé! Pác nào đã trải nghiệm rùi thì hãy trải nghiệm lại, chưa trải nghiệm thì hãy nắm tay nhau để trải nghiệm một lần, ... để thời gian trôi đi, những những giây phút tuyệt vời, những kỷ niệm khó quên sẽ mãi còn đọng lại!
    Chúc các pác luôn mạnh khoẻ, may mắn, thành công và hạnh phúc trong cuộc sống!

Your youngest sister!

Ðề: Merry Christmas for you !

Mình cũng là thành viên rất lâu nhưng chưa có bài viết nào cho diễn đàn nè. Sao mà giống bạn vậy ? Gần đến Giáng Sinh và chuẩn bị bước sang năm mới nên mình cũng muốn đổi mới cùng tham gia với diễn đàn. Mong rằng năm mới 2010 sẽ là năm cùng nhau phát triển, làm ăn phát tài cho mình và cho bạn !
    Chúc bạn mùa Giáng Sinh vui vẻ, hạnh phúc bên người thương !
    :noel2:

Ðề: Merry Christmas Everyone

:taptheduc:thuyxauxi xin chúc cả nhà kế toán năm mới an lành, hạnh phúc nha! Ai chưa tìm được nửa kia của mình sẽ tìm thấy trong năm mới!:kissanh: