Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 15

Chủ đề: mùa noel đó

mùa noel đó

noel đến rồi , mùa đông là mùa của nữ hoàng băng giá, nhưng lại là mùa thích nhất trong năm, vì dường như con người ta xích lại gần nhau hơn,để chia sẻ niềm vui đêm npel hay để sưởi ấm cho nhau. có những niềm vui đến vào mùa giáng sinh, chàng trai tỏ tình cùng cô bạn gái dưới tiếng chuông giáo đường, e bé thức canh ông già noel, nhưng lại chợt nhận ra ông chính là ba của mình.
    nhắc lại một vài kỉ niệm mùa noel của bạn cho dd cùng biết nhé, vui hay buồn thì cũng sẽ qua thôi,nhưng kỉ niệm thì chắc là còn, nhắc lại một chút cho ấm mùa đông nha dkt.

Ðề: mùa noel đó

Noen năm ngoái em cùng mấy đứa bạn trong hội độc thân của lớp tụ tập, hix, vui thì rất là vui nhưng muh` trong "hội độc thân"

biết đâu năm nay lại bắt dc 1 anh độc thân nào khờ thì sao
    -----------------------------------------------------------------------------------------
    nam đầu tiên ăn noel sg, pu say, do k chưa biết uồng bia, nghe mị ng kể lại, pu dòi nhảy xuống cầu chữ y, bắt cá

Đêm Noel:xinloinhe: người người xuống đường, nhà nhà xuống đường, đi ra ngoài đường như chưa bao giờ được đi, đi bộ rả cả chân ----> Kẹt xe, kẹt đường, kẹt người, .... không đi được ----> Kiếm quán nhậu nhảy vô ---> an thân:bephuthuy::bephuthuy: Chốc lát đã hết đêm Noel ----> Vô vị qué:cogidau: ----> ước gì:momong:

td lúc nào cũng nhậu hết

Mùa Noel năm đó Cancel một buổi họp mặt với đám bạn cũ, 1 buổi ăn khuya với công ty, vài lời mời Cafe & dạo phố của các fan hâm mộ chỉ để đợi một câu nói ..... thế nhưng câu nói đó đã không được thốt ra. =>>> Một đêm Noel không một tiếng cười, không dạo phố, không bạn bè , một mình bên hang đá với bao suy nghĩ và thất vọng. Ai đã từng trong cảm giác chờ đợi mới có thể hiểu được chờ đợi một cái gì đó khó chịu đến mức nào. :xinloinhe:

Trích dẫn Gửi bởi Đại Bàng
    Mùa Noel năm đó Cancel một buổi họp mặt với đám bạn cũ, 1 buổi ăn khuya với công ty, vài lời mời Cafe & dạo phố của các fan hâm mộ chỉ để đợi một câu nói ..... thế nhưng câu nói đó đã không được thốt ra. =>>> Một đêm Noel không một tiếng cười, không dạo phố, không bạn bè , một mình bên hang đá với bao suy nghĩ và thất vọng. Ai đã từng trong cảm giác chờ đợi mới có thể hiểu được chờ đợi một cái gì đó khó chịu đến mức nào. :xinloinhe:
    trên đời không có gì đáng sợ bằng chờ đợi.pu k sợ chết, nhưng sợ nhất là trước lúc chết vẫn phải chờ đợi 1d9ie62u gì đó k biết có bao giờ thuộc về mình không nữa,

mới năm ngoái thôi mình vẫn còn có em nhưng h dây em đã ở nơi nào ,có nẽ em đã nên thiên đàng và đang nhìn anh nam nay noel mọt mình và nhớ tới em.giá như thời gian có thể dừng lại vào núc đó để anh có thể ở bên em thêm một phút thôi cũng làm anh hạnh phúc rồi.ông già noel ơi con muốn gởi một món quà của con tới em nhưng con ko biết phải gửi như thế nào đây.
    con xin ông hay ban phước lành tới tất cả mọi người,sẽ ko còn ai phải cô đơn như con vào mùa noel năm nay ông nhé.
    NOEL VUI VẺ NHÉ MỌI NGƯỜI

Trích dẫn Gửi bởi samactinhyeu
    mới năm ngoái thôi mình vẫn còn có em nhưng h dây em đã ở nơi nào ,có nẽ em đã nên thiên đàng và đang nhìn anh nam nay noel mọt mình và nhớ tới em.giá như thời gian có thể dừng lại vào núc đó để anh có thể ở bên em thêm một phút thôi cũng làm anh hạnh phúc rồi.ông già noel ơi con muốn gởi một món quà của con tới em nhưng con ko biết phải gửi như thế nào đây.
    con xin ông hay ban phước lành tới tất cả mọi người,sẽ ko còn ai phải cô đơn như con vào mùa noel năm nay ông nhé.
    NOEL VUI VẺ NHÉ MỌI NGƯỜI
    Điều ước của a thật hay nhưng chắc chắn ông già Noel không thể nào ban tặng được :hichic: vì Noel năm nay e cũng " CÔ ĐƠN MÌNH E". Chung quanh có bao người nhưng trong đó không có người mà e mong đợi

Trích dẫn Gửi bởi puputata
    trên đời không có gì đáng sợ bằng chờ đợi.pu k sợ chết, nhưng sợ nhất là trước lúc chết vẫn phải chờ đợi 1d9ie62u gì đó k biết có bao giờ thuộc về mình không nữa,
    chỉ mới năm ngoái thôi em vẫn còn bên anh nhưng năm nay em đã rời xa anh và mọi người em thương yêu.
    anh ko biết h này em đang ở thiên đàng hay ở đâu nhưng anh hy vọng ở nơi đó em có thể nhìn thấy anh.và anh cũng cầuúc cho em một mùa noel ko cô đơn nơi xa.
    ông già noel ơi con muốn nhờ ông gởi tới em một món quà nhưng con phải gởi bằng cách nào hả ông ơi.
    con mong ông hãy ban phước lành tới tất cả mọi người,con mong ko có ai phải như con trong mùa noel năm nay ông ah.có phải đòi hỏi của con quá tham lam ko ông.
    CHÚC TẤT CẢ MỌI NGƯỜI NOEL VUI VẺ HẠNH PHÚC ,BÊN NHỮNG NGƯỜI MÌNH THƯƠNG YÊU.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối