Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 32 của 32 Đầu tiênĐầu tiên ... 22303132
Kết quả 311 đến 317 của 317
    Trích dẫn Gửi bởi hungphu05
    em chào cô!
    em mới vào làm kế toán cho công ty xây dựng. trước đây công ty thuê dịch vụ làm báo cáo tài chính, từ năm nay không thuê nữa để cho nhân viên công ty tự làm, từ trước giờ em chưa làm báo cáo tài chính nên chưa có kinh nghiệm. cô có thể hướng dẫn em từ xa được không ạ. những điềubản cho người bắt đầu làm báo cáo tài chính.
    em cảm ơn cô nhiều:
    chúc cô có thật nhiều niềm vui và hạnh phúc.
    cảm ơn em vì đã dành tình cảm và sự tin tưởng vào tôi. tôi xin lỗi vì thời gian qua quá bận với công việc giảng dạy và tư vấn, đào tạo lại bộ máy kế toán cho nhiều doanh nghiệp ở thời điểm quyết toán nên không có thời gian chia sẻ trên diễn đàn này.
    để nhận được sự hỗ trợ đầy đủ, em có thể liên lạc với trợ lý của tôi sđt 0982 84 1111. bởi, dù báo cáo tài chính của công ty em đã hoàn thành xong, tôi chắc sẽ vẫn còn nhiều vấn đề cần phải xem xét. tôi sẽ sắp xếp thời gian để chia sẻ với em, em yên tâm nhé.
    chúc em tuần làm việc hiệu quả, thành công

Trích dẫn Gửi bởi edubelife ketoanhongtrang
    cảm ơn em vì đã dành tình cảm và sự tin tưởng vào tôi. tôi xin lỗi vì thời gian qua quá bận với công việc giảng dạy và tư vấn, đào tạo lại bộ máy kế toán cho nhiều doanh nghiệp ở thời điểm quyết toán nên không có thời gian chia sẻ trên diễn đàn này.
    để nhận được sự hỗ trợ đầy đủ, em có thể liên lạc với trợ lý của tôi sđt 0982 84 1111. bởi, dù báo cáo tài chính của công ty em đã hoàn thành xong, tôi chắc sẽ vẫn còn nhiều vấn đề cần phải xem xét. tôi sẽ sắp xếp thời gian để chia sẻ với em, em yên tâm nhé.
    chúc em tuần làm việc hiệu quả, thành công
    em chào cô, lâu lắm rồi không thấy cô lên diễn đàn. em mong cô quá ạ. em đã làm xong bctc rồi nhưng có lẽ chưa được tự tin với kết quả của mình. em sẽ lên trung tâm để nhờ cô giúp đỡ ạ. em rất mong sự giúp đỡ của cô trong thời gian tới . em cảm ơn cô

e chào cô và các anh chị ạ. hôm vừa rồi em có đi phỏng vấn ở 1 công ty xây dựng, lúc vào anh ý có hỏi em là công ty hàng năm có nhiều khoản quà biếu, tặng, cảm ơn nhưng mà nếu ghi sổ sách thì sẽ không được tính là chi phí được trừ. như vậy doanh thu sẽ rất cao, mà công ty khó khăn như vậy không thể để lãi cao như vậy được. anh ý bảo em xử lý được sẽ nhận luôn nhưng em không biết làm thế nào cả. xin mọi người cho em câu trả lời với. em cảm ơn!

Trích dẫn Gửi bởi hoangthuyhanh1995
    e chào cô và các anh chị ạ. hôm vừa rồi em có đi phỏng vấn ở 1 công ty xây dựng, lúc vào anh ý có hỏi em là công ty hàng năm có nhiều khoản quà biếu, tặng, cảm ơn nhưng mà nếu ghi sổ sách thì sẽ không được tính là chi phí được trừ. như vậy doanh thu sẽ rất cao, mà công ty khó khăn như vậy không thể để lãi cao như vậy được. anh ý bảo em xử lý được sẽ nhận luôn nhưng em không biết làm thế nào cả. xin mọi người cho em câu trả lời với. em cảm ơn!
    để nói về vấn đề này, cô hồng trang đã tổ chức 1 buổi hội thảo tư vấn rồi mà e. em thử liên lạc với cô xem, có sđt trợ lý của cô ở phía trên đấy.

em cảm ơn chị, hôm vưa đây em có đến lớp cô trang học rồi ạ ! lần trước em nghe buổi hội thảo nhưng vì chưa được làm thực tế không thực hành nhiều nên em không nhớ chị ah. em cảm ơn chị nhiều nhé.

hjc hjc dạo này mọi ng bận, cô giáo bận hết hay sao mà thấy topic này im ắng thế!

Trích dẫn Gửi bởi tranthithoak55
    ui bạn này nhầm ah, nhưng quan trọng là xếp đã giao dịch qua ngân hàng này rồi mà lại chưa đăng ký chứ. theo mình thì bây giờ lên nộp mẫu 08, để không bị hành thì đi cửa sau thôi chứ không có cái nào khả thi hơn đâu bạn ah.
    chuẩn ! bạn " bón" cho bọn thuế ít tiền để nó back date ngày nhận tờ khai o8 của bạn là ok, mình cũng đã có lần phải làm vậy

Trang 32 của 32 Đầu tiênĐầu tiên ... 22303132