Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 11 của 32 Đầu tiênĐầu tiên ... 91011121321 ... CuốiCuối
Kết quả 101 đến 110 của 317
    đây là kế toán hành chính sự nghiệp thì phải vì liên quan đến bệnh viện chưa rõ là bệnh viên tư nhân hay bệnh viện nhà nước nếu là bv nhà nước có liên quan đến dự toán chi hàng năm cái này phải hỏi mấy bác. hóng các bác trả lời

Trích dẫn Gửi bởi dạ lang
    đây là kế toán hành chính sự nghiệp thì phải vì liên quan đến bệnh viện chưa rõ là bệnh viên tư nhân hay bệnh viện nhà nước nếu là bv nhà nước có liên quan đến dự toán chi hàng năm cái này phải hỏi mấy bác. hóng các bác trả lời
    chưa hiểu bạn, đó là câu vướng mắc đầu tiên về vắcxin phải k? nếu vậy thì là từ lâu rồi mà, và đã có thêm rất nh câu hỏi- trả lời khác rồi bạn ơi!

Trích dẫn Gửi bởi duong thu giang
    haha, diễn đàn lại là nơi cho bà con nói xấu sếp đay....
    qua diễn đàn mình biết đến kế toán hồng trang, hôm chủ nhật mình có tham gia khai giảng khóa mới của cô và đã học được một buổi, công nhận là các bạn trên diễn đàn nói không sai về cô, tâm phục khẩu phục....dù mới học được 1 buổi nhưng mình thấy hào hứng và yêu nghề hơn rất nhiều rồi....
    (y) tranh thủ trút bầu tâm sự về các sếp của mình thì cũng là cách xả stress rất tốt :d:d
    hôm cn khai giảng không phải là buổi học chính thức, hôm í cô chia sẻ tâm tư, tư vấn giải đáp các vướng mắc cho mọi người tham dự chứ chưa có dạy. còn tối qua là buổi đầu tiên với khóa 16. mình đang học khóa 15 nhưng vì trước học bị lỡ ngày thứ 1 nên vẫn đến để bù , thấy bỏ buổi nào của cô cũng tiếc hết, nên hôm nào có việc nghỉ là kiểu j mình cũng phải xem tgian để đi bù buổi khác.
    nhưng các bạn đang có dự định đi học cứ yên tâm, lớp cô mới khai giảng & học được 1 buổi, mới bắt đầu nên chưa đi sâu vào nội dung nghiệp vụ quan trọng, các bạn vẫn có thể đến đăng ký học thử thoải mái nhé! :d:d:d

đúng rồi em nhé, tiền thuê từ 100tr trở lên là phải có hđ gtgt rồi!

cho em hóng với các anh chị nhé.cảm ơn các anh chị nhiều!

100tr thì phair có hđ gtgt hợp đông và hóa đơn gtgt đầy đủ chứ.phải cẩn thận không lại bị loại chi phí đấy bạn ah.

các bạn ah,chúng ta cũng chỉ hỏi được một số nghiệp vụ thôi đúng không. nếu các bạn muốn chắc chắn công việc của mình ở một doanh nghiệp nào đó thì hãy sắp xếp thời gian tham gia khóa học kế toán tổng hợp nhé. minh tin rằng sau khi tham gia khóa học của lớp kế toán cô hồng trang chắc chắn các bạn sẽ tiến bộ lên rõ dệt. bản thân mình cũng vậy ,mình học được rất nhiều kỹ năng xử lí linh hoạt các tình huống ,các nghiệp vụ phát sinh của doanh nghiệp từ khóa học của lớp kế toán cô hồng trang.đặc biệt là phần chuẩn bị hồ sơ thanh tra quyết toán thuế bạn ah.chúc các bạn tìm được điểm tựa vững chắc cho nghề kế toán của chúng ta!

mình đồng tình với quan điểm bạn hoangdieuthuy.mình cũng từng học cô hồng trang rồi, cảm nhận về chất lượng thì không có gì phải bàn cãi cả, vì nó quá tuyệt vời rồi.nhưng mình thấy chữ cô hơi xấu tí mà nên ngồi xa là nhìn mãi không được nữa.lên diễn đàn mình cũng thấy có sự xuất hiện của cô.đúng là 1 người thầy vô cùng nhiệt tình.mình đi học trong trường hay cả trung tâm khác mình cũng chưa thấy ở đâu có 1 người thầy nhiệt tình đến thế.thật là hạnh phúc quá trời, mình ngưỡng mộ cô không bởi chỉ cách dạy mà mình rất nể phục bởi sự tận tâm, nhiệt tình , mang đến cho mình ngọn lửa đam mê để thêm yêu nghề kế toán chứ.
    bạn nào muốn thử thì cứ đến đây cảm nhận nhé, mình không pr gì ở đây cả chỉ muốn chia sẻ cho các bạn để chọn cho mình đúng hướng đi thôi.:d

bạn ơi,tốt nhất là bạn nên đi tìm lớp học nào thật tốt về chất lượng cũng như dịch vụ sau này mình còn nhờ giúp chứ cứ ngồi đợi thế này đến bao giờ,vì cuối năm rồi ai cũng bận cả.

ôi chuyện gia trả lời mà chắc chắn là phải chuẩn chứ a! hihi, lúc nào cũng có chuyên gia trả lời thế này thì tuyệt cú mèo rồi.haz

Trang 11 của 32 Đầu tiênĐầu tiên ... 91011121321 ... CuốiCuối