Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12

ðề: có báo cáo thưc tập

mình đang làm đề tài báo cáo thực tập về tiề lương và các khoản trích theo lương, nhưng còn nhiều vấn đề chưa hiểu, mọi người ai có file về đề tài này thì giúp mình vơi nhé.thks mọi người nhiều!^^

cho mail đi gửi cho! khoảng 8 bài báo cáo tiền lương phuong
    nguyenvandong188@gmail.com

vote! bài viết bổ ích...:tanghoa:

Trích dẫn Gửi bởi thanhtam2903
    hiện tại mình đang có vài bài báo cao thực tập co bạn nào cần thì lien hệ mình sẽ gởi cho.
    mail : thanhtam2903@yahoo.com.vn
    đt 01687718827 thanh tâm
    bạn có tài liệu về chuyên đề vốn bằng tiền k.gửi cho mình 1 bản nhé.thanks bạn.mail của mình là: nhoccon.hihi1028@gmail.com

Trích dẫn Gửi bởi kulkol.kute
    bạn có tài liệu về chuyên đề vốn bằng tiền k.gửi cho mình 1 bản nhé.thanks bạn.mail của mình là: nhoccon.hihi1028@gmail.com
    mình có bài về vốn = tiền nhưng đó là bài thực hành nghề nghiệp. ko quá khắt khe như thực tập tốt nghiệp.
    và công ty mình thực tập thì dùng tiền mặt chứ ko có ngoại tệ. nếu cần inbox cho mình send cho.

bonus thêm: ai cần bài báo cáo về đề tài tiêu thụ và xác định kqkd thì ib mình send cho tham khảo.

Trích dẫn Gửi bởi keonguyen
    mình có bài về vốn = tiền nhưng đó là bài thực hành nghề nghiệp. ko quá khắt khe như thực tập tốt nghiệp.
    và công ty mình thực tập thì dùng tiền mặt chứ ko có ngoại tệ. nếu cần inbox cho mình send cho.

bonus thêm: ai cần bài báo cáo về đề tài tiêu thụ và xác định kqkd thì ib mình send cho tham khảo.
    bạn gửi cho mình nak.hi.vốn bằng tiền đó bạn

gửi dùm mình với nhé. thanks u!
    mail cuihongvn@gmail.com

hiện tại mình đang có vài bài báo cao thực tập co bạn nào cần thì lien hệ mình sẽ gởi cho.
    đt 01687718827 thanh tâm
    bạn ơi. có bài báo cáo về các khoản phải thu và nợ phải trả không bạn??????? nếu có gửi gấp cho mình được ko bạn???????? mail của mình meongoc426@gmail.com. cảm ơn bạn

---------- post added at 03:36 ---------- previous post was at 03:33 ----------

đt 01687718827 thanh tâm
    bạn ơi. bạn có đề tài các khoản phải thu và nợ phải trả ko???????? nếu cs bạn gửi cho mình gấp được không?? cuối tháng này mình phải nạp ui mà có phần nhận xét và kiến nghị chương 3 mình đang gặp rắc rối bạn ah. mail của mình meongoc426@gmail.com. cảm ơn bạn nha

bạn ơi có bài về kt xác định kết quả kinh doanh không, gửi cho mình với, mail mình là pacoc2011@gmail.com
    cám ơn bạn nhìu nha

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối