Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 4 của 4

chọn đề tài thực tập

chào các a(c) trong dkt
    em hiện tại đang chuẩn bị đi thưc tập ,em được một người bạn giới thiệu thực tập tại (công ty cảng )ở quảng ninh: lĩnh vực kinh doanh :cảng vụ và đại diện cảng
    về lĩnh vực này em không hề có 1 xíu thông tin nào cả.em đang khúc mắc không biết lựa chọn đề tài thực tập về công ty này như thế nào cho phù hợp.vậy a(c) nào có chút thông tin cũng như tài liệu liên quan về công ty ,xin các a(c) giúp đỡ em,để em có thể hoàn thành tốt kỳ thực tập này
    em xin chân thành cảm ơn!
    email:baibang89@gmail.com

ðề: chọn đề tài thực tập

chao cac ban. cac ban co the tu van chon de tai thuc tap nao de lam. de an diem nhat ko. theo minh von bang tien duoc ko. cam on moi ng.

Trích dẫn Gửi bởi tocdaixinh
    chao cac ban. cac ban co the tu van chon de tai thuc tap nao de lam. de an diem nhat ko. theo minh von bang tien duoc ko. cam on moi ng.
    vốn bằng tiền . nếu viết thì viết về khoản gì vậy ?
    mình đang học năm 2 , hk này có môn thực hành nghề nghiệp 1 cũng viết tiểu luận về đề tài . mình hỏi mợ 7 thì bảo viết về lương và các khoản trích theo lương vì công ty mợ 7 là chi nhánh của 1 công ty dược phẩm hàn nên không thể viết về chi phí được

http://www.**************/forum/goc-...on-cho-cac-ban-sinh-vien-nam-cuoi.197593.html
    link đây..các bạn tham khảo nhé