Chắc hẳn nhiều người trong chúng ta đã từng nghe nói tới việc rút gọn link cũng như những tác dụng của chúng trong việc phổ biến các trang web. Một trong những cách nhanh nhất để SEO thành công đó là rút gọn link lại, chia sẻ trên nhiều nền tảng khác nhau để tăng độ phổ biến. Trong bài viết ngày hôm nay, rutgon.com muốn giới thiệu với bạn đọc về việc rút gọn link cũng như những hiệu quả nó mang lại, cùng đón xem nhé.

>>> Xem thêm : https://rutgon.com.vn/ - Tại sao khách hàng thích rút gọn liên kết hơn?

Một trong những tính năng đầu tiên bạn nhận được khi sử dụng công cụ rút gọn link của rutgon.com đó chính là thống kê được đối tượng, phân tích hiệu suất của các liên kết. Đối với việc rút gọn link, một trong những điều người ta quan tâm hàng đầu đó là làm thế nào để cho trang web của mình có thể tiếp cận được với càng nhiều người càng tốt. Thêm vào đó là làm tăng sức phổ biến của chúng trên các nền tảng khác nhau. Và với rutgon.com bạn hoàn toàn có thể thực hiện công việc này một cách dễ dàng.
Với công cụ của chúng tôi, bạn sẽ nhận được những thống kê chi tiết nhất về khách hàng. Đó có thể là những thông tin về người giới thiệu, thành phố quốc gia hay những nền tảng, ngôn ngữ và thiết bị. Đây đều là những dữ liệu quan trọng cho việc đề ra các chiến lược kinh doanh, quảng cáo mà các đơn vị cần dùng tới. Nắm được điều này là bạn đã phần nào định hướng được công việc và có phương án làm hài lòng khách hàng.

Hiện nay, công cụ rút gọn link của chúng tôi được tích hợp với các nền tảng đa dạng trong đó phải kể đến chính là Google Ads. Đây là một trong những địa chỉ tuyệt vời dành cho việc tạo quảng cáo, phát triển doanh nghiệp. Khi khách hàng gõ tìm kiếm với những cụm từ hay nhu cầu liên quan tới lĩnh vực mà bạn đang thực hiện, chúng có thể đẩy web của bạn lên. Và nền tảng này chỉ tính phí khi mà có lượt click vào web hay gọi tới doanh nghiệp của bạn. Cho nên có thể nói đây là một công cụ rất hữu ích để tiếp cận và mở rộng tệp khách hàng.

>>> Xem thêm : rut ngon link - kiến thức quan trọng này rất cần khi rút gọn link