Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 7 của 7

Chủ đề: báo cáo thực tập

ðề: báo cáo thực tập

Trích dẫn Gửi bởi bekeobong
    cả nhà ơi có ai có báo cáo thực tập mảng phân tích k cho e mượn với. thanks cả nàh nhìu nhìu
    em ơi phân tích gì mới được chứ. em nói đại khái thế khó quá. có phân tích báo cáo tài chính, phân tích tình hình kinh đoan, phân tích kết quả hd, nhiều lắm đấy em ah. nếu em cần nơi thực tập có hướng dẫn hay chưa tìm được nơi thực tập thì qua cty chị thực tập nhé, ben chị là công ty dịch vụ kế toán ********. em nói rõ đề tài chị gửi bài tham khảo lên cho

http://www.**************/forum/goc-...hiep-mau-ve-ke-toan-va-kinh-doanh.191771.html
    link đây link đây,,tham khảo nha bạn

cho e hỏi. chi phí đào tạo là bnhju tiền 1 khóa ạ.

thanks bạn nha

chị ơi em phân tích báo cóa tài chính...em hỏi đc cty thực tâp nhưng ms thành lập nên k có số liệu chị ạ

Trích dẫn Gửi bởi bekeobong
    chị ơi em phân tích báo cóa tài chính...em hỏi đc cty thực tâp nhưng ms thành lập nên k có số liệu chị ạ
    em làm phân tích bctc thì phải xin được cái bctc có mã vạch và có dấu đỏ để bài được hoàn thiện và hợp lý. nếu công ty mới thành lập thì khó đấy. nếu em không ngại thì bên chị có hỗ trợ bctc cho các bạn sinh viên thực tập với đề tài này, bên chị có nhận sinh viên thực tập, hõ trợ thực tập và đảm bảo 1 khóa thực hành tìm hiểu về hoạt động kế toán và tình hình sản xuất của doanh nghiệp từ khi mở sổ đến lên bctc em nhé. thực tập có mất phí nhưng không nhiều để đảm bảo các em có đầy đủ số liệu làm bài và được 1 khóa đào tạo trên hóa đơn chứng từ thực tế nữa.
    nếu em quan tâm cứ pm chị