Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 9 của 9

bác nào nộp hồ sơ liên thông trường kinh tế quốc dân cho e hỏi cái?

cho e hỏi khi nộp hồ sơ người ta đã bắt nộp lệ phí ôn ( 1tr) lun chưa? e đang tính đợi điểm chuẩn trường học viện tài chính. e thi ngành kế toán được 13.5đ. 28 hết đợt phúc khảo thì chắc 29 mới có điểm chuẩn. nhưng 28 trường kinh tế quốc dân hết hạn nộp hồ sơ rùi. e đang phân vân không biết có nên thi tiếp kinh tế quốc dân không đây? các bác cho e ý kiến với!:longlanh:

ðề: bác nào nộp hồ sơ liên thông trường kinh tế quốc dân cho e hỏi cái?

ai ôn thì mới nộp chứ, trong thông báo có khoản đấy đâu... khi nộp hs chỉ nộp 350k thui, mai tớ mới nộp hs

kaka,cậu 13,5đ thì chắc chắn đỗ luôn,đi ôn ktqd làm gì nữa chứ:longlanh:[/quote]

nộp tiền riêng nộp hồ sơ riêng b ah.

Trích dẫn Gửi bởi newbee
    ai ôn thì mới nộp chứ, trong thông báo có khoản đấy đâu... khi nộp hs chỉ nộp 350k thui, mai tớ mới nộp hs
    bạn ơi nhưng mình trót đăng ký hồ sơ trên mạng là có ôn rùi. ý mình hỏi là nếu 28 đi nộp thì ng ta đã bắt nộp tiền ôn luôn chưa?

chắc không sao đâu. các bạn cho tớ nhờ tý. hôm nay tớ nộp hồ sơ xong mưa đi về làm mất luôn tờ phiếu ghi địa điểm học ôn rồi, đen khủng khiếp, liệu mất rồi có đi ôn được không mà đến người ta có kiểm tra phiếu không? tớ còn chưa kịp xem kỹ địa điểm ôn ở đâu. có bạn nào cũng ôn ngành kế toán tổng hợp đợt này cho tớ xin cái địa chỉ ôn cụ thể với. cám ơn các bạn
    bạn huyền đợt vừa rồi có thi trường thương mại không, bạn giỏi thế đc 13,5 trường tài chính thì đỗ chắc rồi còn gì. chúc mừng nhé

sáng nay mình cũng nạp hso mà quên k hỏi chuyện nạp tiền đi ôn, k biết bao giờ thì họ thu nhỉ????

Trích dẫn Gửi bởi huyentranhy
    bạn ơi nhưng mình trót đăng ký hồ sơ trên mạng là có ôn rùi. ý mình hỏi là nếu 28 đi nộp thì ng ta đã bắt nộp tiền ôn luôn chưa?
    đăng ký là cho trg họ tham khảo số liệu chứ, nộp tiền ôn thi hay ko do mình...
    b1: bạn đến chỗ mua hs nhé, sẽ có ng phát cho "cục gạch" đặt chỗ số bao nhiu đó ^^
    b2: gọi đến số -> vào cái rẽ trái -> show cmtnd ra (ko nộp hộ, trg làm cẩn thận để tránh tình trạng ngta chém xiền của các bạn nhờ danh tiếng của trg`)
    b3: sau khi check đầy đủ bạn đc cấp 2 tờ giấy, rùi ra phòng kế toán nộp 350k xiền (nhà 7 cổng vào bên tay trái), còn ko;;; nếu sẵn xiền trong túi thì qua phòng mua hs hôm trc' để đk học ôn, 1m cho 2 môn.

Trích dẫn Gửi bởi daohoainam
    chắc không sao đâu. các bạn cho tớ nhờ tý. hôm nay tớ nộp hồ sơ xong mưa đi về làm mất luôn tờ phiếu ghi địa điểm học ôn rồi, đen khủng khiếp, liệu mất rồi có đi ôn được không mà đến người ta có kiểm tra phiếu không? tớ còn chưa kịp xem kỹ địa điểm ôn ở đâu. có bạn nào cũng ôn ngành kế toán tổng hợp đợt này cho tớ xin cái địa chỉ ôn cụ thể với. cám ơn các bạn
    bạn huyền đợt vừa rồi có thi trường thương mại không, bạn giỏi thế đc 13,5 trường tài chính thì đỗ chắc rồi còn gì. chúc mừng nhé
    mình có thi thương mại bạn ah! phần bài tập thì ok nhưng lý thuyết thì chịu không chém đc.hihi chắc lại tạch thui! nghe các bạn nói thế chắc mình không thi kinh tế quốc dân nữa. cồ gắng đợi thêm mấy ngày nữa là có kết quả. lo lắng quá! nam mô a di đà phật!:nhaykieumoi: