Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 16

Xin mẫu bảng lương

mọi người cho em hỏi, cty em mới thành lập. sếp bảo làm bảng lương mà em chưa biết thiết kế nó như nào. vì số tiền chỉ tính trọn gói trên hợp đồng, không còn trợ cấp, phụ cấp gì khác. ai có cái mẫu nào phù hợp với cty em thì cho em xin với. cíu em :-(
    p/s: mọi người có thể gửi mẫu vào mail này giúp em với. huyen83hpu@gmail.com. em cảm ơn.

ðề: xin mẫu bảng lương

bảng lương và hoạch toán mẫu công ty may mặc
    luong t1 nam 2012.rar

---------- post added at 09:02 ---------- previous post was at 09:02 ----------

bảng lương
    luong 2010.rar

---------- post added at 09:03 ---------- previous post was at 09:02 ----------

bảng lương
    luong & cc t03-2012.rar

hôm nay a chu nhà mình mới thây áo sao...xin chúc mừng. chúc mừng :demtien::k5931592::tuyetvoi::091::tungtang:

Trích dẫn Gửi bởi chudinhxinh
    bảng lương và hoạch toán mẫu công ty may mặc
    luong t1 nam 2012.rar

---------- post added at 09:02 ---------- previous post was at 09:02 ----------

bảng lương
    luong 2010.rar

---------- post added at 09:03 ---------- previous post was at 09:02 ----------

bảng lương
    luong & cc t03-2012.rar
    cảm ơn bạn xinh, mặc dù khi down về em đã đc xem 1 ảnh rất ***y và sếp đã nhìn thấy. oan quá :kingkong:

chắc sếp rất thích ảnh đấy nhỉ

Trích dẫn Gửi bởi grandtech
    cảm ơn bạn xinh, mặc dù khi down về em đã đc xem 1 ảnh rất ***y và sếp đã nhìn thấy. oan quá :kingkong:

có phải thế này ko em: kể cũng oán cho em thật

Trích dẫn Gửi bởi namkhanh1984
    chắc sếp rất thích ảnh đấy nhỉ
    thích hay ko thì em ko biết, nhưng em đã bị dính nghi án là xem văn hóa phẩm đồ trụy rồi :cry7:

---------- post added at 09:27 ---------- previous post was at 09:25 ----------

Trích dẫn Gửi bởi chudinhxinh
    có phải thế này ko em: kể cũng oán cho em thật

kinh khủng hơn ấy chứ, mà sao bác lại cho mấy cái đấy vào thế nhỉ. :-(

đấy là do download nó rủ chơi mấy game, có mấy em nhà hơi nghèo chút

mình sài mạng của người ta để lưu trữ dữ liệu : http: // mediafire. com dĩ nhiên khi đó nó có quyền lợi quảng cảo, spam đi kèm hoặc quẳng cáo cho công ty khác nếu có nhu cầu quảng cáo mà bạn , giống như tài trợ bóng đá hay các trương trình gì đó lớn đó em , khi nói là tài trợ nhưng thực tế là hình thức quãng cáo đó em

+ đồi trụy thưa chưa chắc đâu em văn hóa phương đông là kín đáo # văn hóa phương tây cởi mở phóng khoáng đứng trên phương diện này nó sai nhưng trên phương diện khác nó đúng mà em , kể ra em bị nghi án cũng nặng thật nếu vậy để anh gọi 113 hộ em

thích hay ko thì em ko biết, nhưng em đã bị dính nghi án là xem văn hóa phẩm đồ trụy rồi :cry7:

---------- post added at 09:27 ---------- previous post was at 09:25 ----------

kinh khủng hơn ấy chứ, mà sao bác lại cho mấy cái đấy vào thế nhỉ. :-(

e dowload thì lại k thấy có những ảnh đó đâu,hic,nhưng mà file này hữu ích lém ak:nhaykieumoi:

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối