Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 6 của 6

cách căn chỉnh trong word?

các anh chị ơi em muốn hỏi cách chỉnh thẻ cho công nhân ví dụ làm thẻ cho công nhân đi vệ sinh trong một công ty , em đánh word xong thì chỉnh như thế nào để cho màn hình máy tính thành 4 hình hoặc 6 hình thẻ để dặt lệnh in ra ạ?

Ðề: cách căn chỉnh trong word?

hu !! sao không ai bớt chút thời gian để nói cho em biết vậy

Bạn send fjle của bạn vào mail của mình đi, mình chỉnh cho. Hanhnguyen0890@gmail.com. Cái này muốn in thành 4 góc để tiết kiệm giấy thì chỉ có vẽ ra 4 khung thôi. còn lệnh in thì có nhưng không chắc là đẹp

Trích dẫn Gửi bởi dudu dang ye
    các anh chị ơi em muốn hỏi cách chỉnh thẻ cho công nhân ví dụ làm thẻ cho công nhân đi vệ sinh trong một công ty , em đánh word xong thì chỉnh như thế nào để cho màn hình máy tính thành 4 hình hoặc 6 hình thẻ để dặt lệnh in ra ạ?
    Khi bạn chọn in, nhấn tổ hợp phím Ctrl+P hiện ra bảng Print, trong phần Zoom bạn thấy phần Pages per sheet, chọn số trang muốn in trên 1 trang giấy.

Thân !

Trích dẫn Gửi bởi hanhnguyen90
    Bạn send fjle của bạn vào mail của mình đi, mình chỉnh cho. Hanhnguyen0890@gmail.com. Cái này muốn in thành 4 góc để tiết kiệm giấy thì chỉ có vẽ ra 4 khung thôi. còn lệnh in thì có nhưng không chắc là đẹp
    Bạn có thể nói rõ hơn 1 chút về cách làm ko?

---------- Post added at 10:53 ---------- Previous post was at 10:50 ----------

Trích dẫn Gửi bởi betrang***
    Khi bạn chọn in, nhấn tổ hợp phím Ctrl+P hiện ra bảng Print, trong phần Zoom bạn thấy phần Pages per sheet, chọn số trang muốn in trên 1 trang giấy.

Thân !
    Em làm theo như chị nhưng sao ko được nhỉ?

Trích dẫn Gửi bởi dudu dang ye
    Sao mình chưa hiểu rõ về câu hỏi này nhỉ. có 1 hình thẻ nv trên word và bạn muốn in trên tờ A4 sao cho được mấy bản trên 1 tờ ah hay sao. Trên máy in ngoài tiệm photto thì có thể chứ máy in ở vp bình thường hok có đâu. chỉnh trên word ra nhiều bản thui