Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 4 của 4

Nộp tờ khai thuế qua mạng

Ðề: Nộp tờ khai thuế qua mạng

Trích dẫn Gửi bởi hoahongcat92
    Cả nhà ơi! Cứu e, e nộp tờ khai thuế qua mạng mà ko đc. E vào web kekhaithue rùi, vào nộp tờ khai rùi, nhấn vào "Chọn tệp tờ khai" mãi mà ko đc. Huhu ai bít tại saoo chỉ e với. Nhanh nhanh giùm e, hết hạn nộp tờ khai rùi @@
    cái này hết lâu rui mà bạn sao jo mớ thấy kêu thế chắc là do mang kém nên thế thui, hoặc doa quá tải k sao đâu sau cậu vào gửii lại là ok ý mà

có thể là do lỗi mạng, hoặc bạn kiểm tra lại xem bạn đã xài IE8 chưa, java đã cài đầy đủ chưa

Trích dẫn Gửi bởi hoahongcat92
    Cả nhà ơi! Cứu e, e nộp tờ khai thuế qua mạng mà ko đc. E vào web kekhaithue rùi, vào nộp tờ khai rùi, nhấn vào "Chọn tệp tờ khai" mãi mà ko đc. Huhu ai bít tại saoo chỉ e với. Nhanh nhanh giùm e, hết hạn nộp tờ khai rùi @@
    bạn đang nộp tờ khai tháng mấy vậy?
    Bên mình cũng nộp tờ khai qua mạng, vừa rồi mình cũng nộp tờ khai qua mạng tháng 12 cũng bị lỗi ko gửi đc.
    Mình có gọi đến tổng đài đc hỗ trợ.
    Nếu bên bạn dùng của BKav thì gọi qua tổng đài đó, bên kỹ thuật họ sẽ hỗ trợ bạn thôi.
    Nếu ko bạn thử làm theo cách này xem: Kết xuất PL01-1; PL01-2 ra file Exel, còn tờ khai thì kết xuất file PDF và gửi bình thường nhé.
    Còn bạn chọn tệp ko đc là do có thể bạn chưa bật java bạn à.