Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 8 của 8

Chủ đề: HTKK 1.3.0

HTKK 1.3.0

Chào cả nhà! em xin giới thiệu em tên Loan, là thành viên mới toe của diễn đàn. Em mới đi làm nên còn nhiều bỡ ngỡ và thắc mắc lắm, các bác nhiệt tình chỉ bảo dùm! em cũng nhiệt tình học hỏi để không phụ lòng các bác!:thumbup:
    Đầu tiên em xin hỏi các bác vấn đề về phần mềm hỗ trợ kê khai thuế! bên em đang sử dụng tự nhiên nó bị lỗi, không mở lên được nữa. Không cài lại được, nó báo thời gian chạy thử hết rồi! hic! em lên mạng down không được, không thấy link của cái này đâu cả, mà ra ngoài mua đĩa thì ngta bán loại 1.1.0 thui. :khoc::khoc: , các bác bít làm thế nào không giúp em với sắp phải nộp tờ khai thuế rùi! hay các bác bit mua ở đâu chỉ dùm em với, em ở Đại La kóa chỗ nào gần đấy hok?( trừ chỗ Tạ Quang Bửu, em mua ba đĩa ở đây rùi, nta bán, hứa sống hứa chết với em là đúng 1.3.0 mà về lại alf 1.1.0 đấy) ức...ức...
    Thanks for advance! :angel::ngaytho:
    Chúc cả nhà buổi tối vui vẻ!

Ðề: HTKK 1.3.0

Trích dẫn Gửi bởi dangloan
    Chào cả nhà! em xin giới thiệu em tên Loan, là thành viên mới toe của diễn đàn. Em mới đi làm nên còn nhiều bỡ ngỡ và thắc mắc lắm, các bac nhiệt tình chỉ bảo dùm! em cũng nhiệt tình học hỏi để không phụ lòng các bác!:thumbup:
    Đầu tiên em xin hỏi các bác vấn đề về phần mềm hỗ trợ kê khai thuế! bên em đang sử dunhj tụ nhiên nó bị lỗi, không mở lên được nữa. Không cài lại được, nó báo thời gian chạy thử hết rồi! hic! em lên mạng down không được, khong thấy link của cái này đâu cả, mà ra ngoài mua đĩa thì ngta bán loại 1.1.0 thui. :khoc::khoc: , các bác bít làm thế nào khong giúp em với sắp phải ộp tờ khai thuế rùi! hay cả nhà bit mua ở đâuc hỉ dùm em với, em ở Đại La kóa chỗ nào gần đấy hok?( trừ chỗ Tạ Quang Bửu, em mua ba đĩa ở đây rùi, nta bán hứa sống hứa chết với em là đúng 1.3.0 mà về lại alf 1.1.0 đây) ức...ức...
    Cách tốt nhất bạn lên pác Thuế copy cho mang về cài là ok nhất. Còn down trên mạng về cũng hay bị lỗi và vì thế nên gây mất thời gian. Nhớ là phải gở bỏ PM củ rồi cải lại cái mới nhé bạn!

Trích dẫn Gửi bởi dangloan
    Chào cả nhà! em xin giới thiệu em tên Loan, là thành viên mới toe của diễn đàn. Em mới đi làm nên còn nhiều bỡ ngỡ và thắc mắc lắm, các bác nhiệt tình chỉ bảo dùm! em cũng nhiệt tình học hỏi để không phụ lòng các bác!:thumbup:
    Đầu tiên em xin hỏi các bác vấn đề về phần mềm hỗ trợ kê khai thuế! bên em đang sử dụng tự nhiên nó bị lỗi, không mở lên được nữa. Không cài lại được, nó báo thời gian chạy thử hết rồi! hic! em lên mạng down không được, không thấy link của cái này đâu cả, mà ra ngoài mua đĩa thì ngta bán loại 1.1.0 thui. :khoc::khoc: , các bác bít làm thế nào không giúp em với sắp phải nộp tờ khai thuế rùi! hay các bác bit mua ở đâu chỉ dùm em với, em ở Đại La kóa chỗ nào gần đấy hok?( trừ chỗ Tạ Quang Bửu, em mua ba đĩa ở đây rùi, nta bán, hứa sống hứa chết với em là đúng 1.3.0 mà về lại alf 1.1.0 đấy) ức...ức...
    Mời bạn download TẠI ĐÂY bảo đảm hàng hiệu có tem bảo hành lun, free hoàn toán.:thumbup:

Trích dẫn Gửi bởi DaLat
    Mời bạn download TẠI ĐÂY bảo đảm hàng hiệu có tem bảo hành lun, free hoàn toán.:thumbup:
    Em dow về rồi mà ko thấy chỗ nào ghi là hàng hiệu, tìm đỏ mắt cũng ko thấy tem bảo hành đâu:smilielol5::smilielol5:

Bạn lên chi cục thuế xin là được,hok cần phải mua đâu.Cái đó đc phát "miễn phí" mờ.:thumbup:

Bạn gởi địa chỉ mail mình gởi file nén rồi dow về setup.

Mình cũng mới lên Chi cục thuế xin về. Bạn nên ghé đó lấ, hàng sẽ "chất lượng" hơn đấy

Ôi dào ơi, bạn bỏ tý thời gian lên Chi Cục Thuế xin lại bản khác hoặc có cty nào mà bạn quen đã có đĩa này bạn mượn về mà cài! Chúc bạn thành công nhé! Thân chào! :cheers1: