Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 4 của 4

Ðề: Copy dữ liệu sang phần mềm khai báo thuế

cái phần mềm kê khai thuế GTGT của bạn có pải Là HTKK không? nếu là vậy, bạn pải tạo 1 from mẫu từ phần mềm, sau đó coppy value sang fle mẫu rồi vào phần mềm nhấp vào mục tải file và làm các bước tiếp theo
    Nên nói rõ là phần mềm gì để có hướng giải quyết

Xin chào Huyhoang1768 , tôi đang sử dụng HTKK 3.1.7, bạn chỉ giúp mình cách tạo 1 from mẫu từ phần mềm (từng bước) để mình học hỏi với.
    Mình mới tải HTKK 3.1.7 áp dụng cho kỳ kê khai 09/2013 , tờ khai 01-GTGT in ra file gửi qua mạng được; nhưng phụ lục bảng kê HĐ mua vào, bán ra mình kết xuất thấy bình thường nhưng khi gửi bị báo lỗi không ở dạng PDF cũng như excel, bạn cho cao kiến giúp đỡ cho mình với.

Trích dẫn Gửi bởi xuyenut66
    Xin chào Huyhoang1768 , tôi đang sử dụng HTKK 3.1.7, bạn chỉ giúp mình cách tạo 1 from mẫu từ phần mềm (từng bước) để mình học hỏi với.
    Mình mới tải HTKK 3.1.7 áp dụng cho kỳ kê khai 09/2013 , tờ khai 01-GTGT in ra file gửi qua mạng được; nhưng phụ lục bảng kê HĐ mua vào, bán ra mình kết xuất thấy bình thường nhưng khi gửi bị báo lỗi không ở dạng PDF cũng như excel, bạn cho cao kiến giúp đỡ cho mình với.
    vào mục tờ khai xuất, vào mục kết xuất ra excel để lấy mẫu, làm theo trong đó nhé