Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 8 của 8

Chủ đề: THẮC MẮC MỚI

THẮC MẮC MỚI

Thắc mắc of e là.cty e nộp tờ khai qua mạng,khi e tải tờ khai đã có chữ ký số rùi thì e thấy chữ ký số chỉ ký ở tờ bảng kê thui,k thấy có chữ ký ở tờ khai chính đâu,trong khi mình nộp thì ký cả trên tờ khai và bảng kê cơ mà:khonghiu:
    Và chữ ký số ở mỗi tờ bản kê ấy thì có tháng thì ký 1chữ ký số,có tháng thì có nhiều chữ ký số trên bảng kê lém ak?:khonghiu:
    A/c nào kê khai qua mạng thì cho e ý kiến với,Nv có pị sai gj k ak?:alo:
    Thank a/c nhiều ak!:xoadau::cry7:

Ðề: THẮC MẮC MỚI

cho mình hỏi
    chữ kí số đc hiện ở đâu vậy
    :-?

chữ ký số hiện ở mép cuối of tờ bảng kê mua vào hoặc bán ra ấy

k pải.ý em là khi mình nộp tờ khai xong rùi mình thì mình tải tờ khai về để in ra lưu tại cty c ak.thì e thấy chữ ký nv

Mấy anh chị cho em hỏi các thủ tục khi làm kế toán thuế cho nhà hàng là sao vậy? Nhà hàng em mới mở nên sếp muốn em làm kế toán thuế mà em không biết bắt đầu từ đâu hết hixhix

Trích dẫn Gửi bởi haiha2012
    k pải.ý em là khi mình nộp tờ khai xong rùi mình thì mình tải tờ khai về để in ra lưu tại cty c ak.thì e thấy chữ ký nv
    Khi bạn nộp qua mạng thì bạn có cái token ( cái này thay cho chữ ký của công ty bạn) còn bạn thấy của nhân viên là do bạn tạo. Bạn phải vào hệ thống của HTKK sữa lại tên người đại diện nộp thuế là ok thôi bạn a.

chữ ký số hiện ở mép cuối of tờ bảng kê mua vào hoặc bán ra ấy
    của em hok hiện ra cái rj luôn

Thắc mắc of e là.cty e nộp tờ khai qua mạng,khi e tải tờ khai đã có chữ ký số rùi thì e thấy chữ ký số chỉ ký ở tờ bảng kê thui,k thấy có chữ ký ở tờ khai chính đâu,trong khi mình nộp thì ký cả trên tờ khai và bảng kê cơ mà:khonghiu:
    Và chữ ký số ở mỗi tờ bản kê ấy thì có tháng thì ký 1chữ ký số,có tháng thì có nhiều chữ ký số trên bảng kê lém ak?:khonghiu:
    A/c nào kê khai qua mạng thì cho e ý kiến với,Nv có pị sai gj k ak?:alo:
    Thank a/c nhiều ak!:xoadau::cry7:
    nhiều chữ ký số là do bạn bầm ký tệp tin nhiều lần nó mới nổi nhiều chữ ký còn bạn bấm một lần thì nó sẽ có một chữ ký ở cuối của tờ khai mà bạn đã bấm ký đó