Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 4 của 4

Thay đổi địa chỉ người nhận thông báo thuế

Các ACE cho em hỏi với, công ty em nộp tờ khai thuế qua mạng, sau mỗi lần nộp tờ khai em đều nhận được thông báo của cơ quan thuế là đã nộp được vào địa chỉ mail của em. giờ em sắp nghỉ việc và bàn giao lại cho kế toán mới, các anh chị hướng dẫn em cách thay đổi thông tin người nhận thông báo thuế với ạ, để khi em nghỉ việc kế toán mới nộp tờ khai thì chi cuc thuế sẽ gửi thông báo vào địa chỉ của kế toán mới, các anh chị giúp em với nhà, tuần sau em nghỉ rồi.

Ðề: Thay đổi địa chỉ người nhận thông báo thuế

Bạn đăng nhập vào trang web của thuế rồi vào mục tài khoản rồi vào thay đổi thông tin , ở đó bao gồm các mục như điện thoại, thư điện tử..... Thì mục thư điện tử bạn điền tên emal bạn cần thay đổi vào rồi nhấn cập nhật là đc mà ! Mình cũng đa từng đổi vài lần rồi

Trích dẫn Gửi bởi meocon_1408
    Bạn đăng nhập vào trang web của thuế rồi vào mục tài khoản rồi vào thay đổi thông tin , ở đó bao gồm các mục như điện thoại, thư điện tử..... Thì mục thư điện tử bạn điền tên emal bạn cần thay đổi vào rồi nhấn cập nhật là đc mà ! Mình cũng đa từng đổi vài lần rồi
    cảm ơn bạn rất nhiều

Thay hòm thư của mình bằng ngươi khác là dc