Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 7 của 7

cho mình hỏi về htkk 3.0.1

Ðề: cho mình hỏi về htkk 3.0.1

Trích dẫn Gửi bởi ketoanqn99
    Hiện hôm nay mình vửa làm Bảng báo cáo tình hình sử dụng hoá đơn trên htkk 3.0.1. Nhưng khi làm xong in ra thì chữ và số quá nhỏ .Theo ACE thì mình làm lại bảng excel hay để nguyên bảng đó đi nộp cơ quan Thuế
    Không vấn đề gì chị ạ!
    Em in ra chữ cũng nhỏ lắm, Vẫn nộp xong xuôi rồi. Miễn là đúng, đầy đủ và đọc ra chữ là ok. hihi

bạn cứ để nguyên thế mà đi nộp vì bản này mới có mã vạch chính xác mà, nếu cóp ra xel thì chưa chắc đã còn mã vạch. thân

Trích dẫn Gửi bởi ketoanqn99
    Hiện hôm nay mình vửa làm Bảng báo cáo tình hình sử dụng hoá đơn trên htkk 3.0.1. Nhưng khi làm xong in ra thì chữ và số quá nhỏ .Theo ACE thì mình làm lại bảng excel hay để nguyên bảng đó đi nộp cơ quan Thuế
    cái mẫu đó người ta thêm vào để mình tiện bcáo, còn số liệu thì quét mã vạch nó sẽ tự nhảy vào hệ thống của cơ quan thuế nên bạn yên tâm.vấn đề chứ nhỏ không quan trọng đâu, cứ in mẫu đó ra nộp.

Theo mình nghĩ thì đã có mã vạch để CQ thuế cập nhật số liệu rùi

mọi người cho mình hỏi luôn là cái 3.0.1 mình điền tên đầy đủ của cty, trên bảng kê và BC THSDHD thì ko có vấn đề gì nhưng trên tờ khai thuế TNDN tạm tính thì tên cty của mình bị mất 1 chữ cuối cùng. có ai bị như mình ko :chuyengivay:

Trích dẫn Gửi bởi hienphan87
    mọi người cho mình hỏi luôn là cái 3.0.1 mình điền tên đầy đủ của cty, trên bảng kê và BC THSDHD thì ko có vấn đề gì nhưng trên tờ khai thuế TNDN tạm tính thì tên cty của mình bị mất 1 chữ cuối cùng. có ai bị như mình ko :chuyengivay:
    Theo mình , thì bạn kiểm tra trước khi in ,còn nếu trước khi in bi lỗi thì bạn tháo ra rồi cài lại(nhưng nhớ lưu lại thư mục chứa các tâp tin của các tháng trước đấy nhé)