Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 4 của 4

Ðề: Làm đăng ký MST cá nhân

Trích dẫn Gửi bởi kimthuong
    Em lần đầu làm đăng ký MST cá nhân, em gửi qua mạng được rồi nhưng vấn đề là lúc in ra bản A3 để nộp ở cục thuế thì khi kết xuất ra Excel có một phần là người liên lạc không điền bằng máy được, vậy phải in ra ngoài rồi dùng bút viết vào ạ?
    Chỉnh vào A4 rồi in để nộp cần gì phải A3 đâu. Mà làm gì có phần nào người liên lạc không điền được, nếu không điền được làm sao bạn kết xuất ra gửi cho chi cục được.

Trích dẫn Gửi bởi vananhuni
    Chỉnh vào A4 rồi in để nộp cần gì phải A3 đâu. Mà làm gì có phần nào người liên lạc không điền được, nếu không điền được làm sao bạn kết xuất ra gửi cho chi cục được.
    Chị ơi có mà. Có mục người liên lạc khi cần thiết mình phải viết tay tên và số đt.
    -----------------------------------------------------------------------------------------

Trích dẫn Gửi bởi kimthuong
    Em lần đầu làm đăng ký MST cá nhân, em gửi qua mạng được rồi nhưng vấn đề là lúc in ra bản A3 để nộp ở cục thuế thì khi kết xuất ra Excel có một phần là người liên lạc không điền bằng máy được, vậy phải in ra ngoài rồi dùng bút viết vào ạ?
    Phần đó bạn phải viết tay tên người liên lạc khi cần thiết và số đt nhé. PM không cho gõ vào.

Nhưng nếu in ra A4 thì bé lắm