Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: Lôi pm 2.5.1

Lôi pm 2.5.1

cả nhà ơi cho mình hỏi tí. trong pm 2.5.1 của mình nó bị lôi font chư, mình gõ tiếng viêt ko dc, minh da chọn font unicode, nhung gõ cư bị lôĩ hoài, vây là sao, có ai chỉ cho mình cách khăc phục vơi.
    còn nưa trong phân tơ khai thuế GTGT hàng tháng cụng hay bị lôi lăm, măc dù mình đã kiểm tra đi kiểm tra lại nhiều lân mây cái HĐ rôi, mà đên khi mình kiết xuất ra ecxel đê in nó cư báo lôi thông tin ghi sai, phải sưa thông tin trc khi in.
    có ai giúp mình khăc phục vơi.:runcamcap::runcamcap::runcamcap:

Ðề: Lôi pm 2.5.1

Nâng cấp cái HTKK 2.5.1 của e thành cái HTTK 2.5.2 là hết lỗi thôi em.

Ðề: Lôi pm 2.5.1

Trích dẫn Gửi bởi Hienthihoang
    cả nhà ơi cho mình hỏi tí. trong pm 2.5.1 của mình nó bị lôi font chư, mình gõ tiếng viêt ko dc, minh da chọn font unicode, nhung gõ cư bị lôĩ hoài, vây là sao, có ai chỉ cho mình cách khăc phục vơi.
    còn nưa trong phân tơ khai thuế GTGT hàng tháng cụng hay bị lôi lăm, măc dù mình đã kiểm tra đi kiểm tra lại nhiều lân mây cái HĐ rôi, mà đên khi mình kiết xuất ra ecxel đê in nó cư báo lôi thông tin ghi sai, phải sưa thông tin trc khi in.
    có ai giúp mình khăc phục vơi.:runcamcap::runcamcap::runcamcap:
    Trước đây mình cũng hay bị như thế lắm, bạn gỡ hết cái cũ và cài lại từ đầu nhé, nhớ chuyển Datafile sang ổ D đã nhé.