Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 5 của 5

Ðề: Phần mềm kê khai thuế 2.5.1

nêú ko dc, sao bạn ko nhâp liệu ơ exel trc, sau đó tải dữ liệu vào phân mêm. Khi bạn nhâp liệu ơ exel có thê nó ko bị lôi font chư.

mình vẫn dùng bình thường mà, có gì đâu. theo mình bạn nên gỡ bỏ ứng dụng đó đi và cài lại bản khác hoặc có thể máy bạn có vấn đề về win.

Trích dẫn Gửi bởi linhchihd
    Em là công ty mới, em tải phần mềm kê khai thuế 2.5.1 về máy nhưng khi gõ tên Công ty thì không gõ được tiếng Việt. Em đã cài đặt Vietkey, Unikey và chọn Unicode rùi mà vẫn không được. Các bác giúp em với, YM của em: thuy_hd2@yahoo.com
    Có phiên bản mới rồi, 2.5.2 bạn tải về dùng đi. Muốn đánh được tiếng việt có dấu ở trong PM, thì bạn mở Unikey 4.0, bạn vào phần Tùy chọn khac và tích thêm vào ô Sử dụng clipboard cho unicode lúc đó bạn đánh được rồi.

Trích dẫn Gửi bởi vananhuni
    Có phiên bản mới rồi, 2.5.2 bạn tải về dùng đi. Muốn đánh được tiếng việt có dấu ở trong PM, thì bạn mở Unikey 4.0, bạn vào phần Tùy chọn khac và tích thêm vào ô Sử dụng clipboard cho unicode lúc đó bạn đánh được rồi.
    http://**************/forum/showthread.php?t=139455 ==>> Phần mềm 2.5.2 tại đây. Topic closed nhé.