Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13

hướng dẫn cách sử dụng làm trên phần mềm HTKK

Ðề: phần mềm ho tro ke khai

Trích dẫn Gửi bởi hoanglan16
    Cho e hỏi,ở trên diễn đàn của mình có nói hướng dẫn cách sư dụng làm trên phần mềm HTKK k nhỉ?Để e downdload vì e vừa mớí ra trường k có kinh nghiệm,cũng chưa va vấp j,vả lại mới ở quê nên cũng k bit nhiều,mong anh chị hương dẫn và giúp đỡ e.
    Em cứ download về và cài đặt bình thường như những chương trình khác, sau đó mài mò thêm, không biết chổ nào post bài hỏi mọi người sẽ sẵn lòng giúp em.

Bạn vàn trang web của tổng cục thuế down nhé.Ở đó có tất cả các hướng dẫn cần thiết về cài đặt cũng như hướng dẫn sử dụng phần mềm.và đặt biệt khi cài đặt phần mềm ít bị lỗi.Chúc bạn may mắn!

Em cứ vào bảng kê mua vào, bán ra trước rồi số liệu sẽ tự động nhảy sang tờ khai thôi.(diep.hongoc@gmail.com)

Trích dẫn Gửi bởi hoanglan16
    Cho e hỏi,ở trên diễn đàn của mình có nói hướng dẫn cách sư dụng làm trên phần mềm HTKK k nhỉ?Để e downdload vì e vừa mớí ra trường k có kinh nghiệm,cũng chưa va vấp j,vả lại mới ở quê nên cũng k bit nhiều,mong anh chị hương dẫn và giúp đỡ e.

Em tham khảo ở đây nhé!

Ðề: hướng dẫn cách sử dụng làm trên phần mềm HTKK

cho em hỏi là khi em cài đặt phần mềm HTKK thì xảy ra một lỗi đó là các chữ hiển thị trên thanh trình duyện của phần mềm, font chữ bị nhảy không đọc được.Nguyên nhân tại sao vậy ạ?

cho em hỏi để tải phần mền kê khai thế phải làm sao? em tai ko được. em mới bất đầu tập làm báo cáo thuế à

Phần mềm sau khi cài đặt xong, em đã nhập dữ liệu vào, nhưng khi in ra thì chỉ in được bảng tờ khai thuế GTGT thôi! còn Bảng kê đầu vào và ra thì không được. Anh chị giúp em giải quyết vấn đề này với! Cảm ơn anh chị nhiều!

Trích dẫn Gửi bởi BCC
    cho em hỏi là khi em cài đặt phần mềm HTKK thì xảy ra một lỗi đó là các chữ hiển thị trên thanh trình duyện của phần mềm, font chữ bị nhảy không đọc được.Nguyên nhân tại sao vậy ạ?
    chào em.cái này em chuyển font chữ của Win về font "MS Sans Serif" xem thế nào nhé.Chúc em thành công! nếu em chưa làm dc thì pmm lại cho anh anh hướng dẫn:k5798618::k5798618::k5798618::k5798618::k579 8618:
    -----------------------------------------------------------------------------------------

Trích dẫn Gửi bởi tuyền
    cho em hỏi để tải phần mền kê khai thế phải làm sao? em tai ko được. em mới bất đầu tập làm báo cáo thuế à
    em tải phần mềm HTKK thuế ah` em có thể vào trang web chinh mà download hoặc download tại đây
    http://www.mediafire.com/?tqzytmxi33r

anh chi nao chỉ em kk thue voi, ko biet thieu gi nua ,mà nhap du lieu vao , no cu bao la sai hoai a`.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối