Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 6 của 6

:đóng file excel Temlate đang mở trước khi Import vào chương trình

chuyện là thế này, em làm 2 bảng excel mua vào và bán ra, khi vào tờ khai để nhận dữ liệu từ file excel máy báo là :đóng file excel Temlate đang mở trước khi Import vào chương trình, mà lúc đó em đóng tất cả rôì ạ, các anh chị chỉ giùm em với, đó là lỗi j ạ :-(

Ðề: Giúp em với ạ

Trích dẫn Gửi bởi oscan
    chuyện là thế này, em làm 2 bảng excel mua vào và bán ra, khi vào tờ khai để nhận dữ liệu từ file excel máy báo là :đóng file excel Temlate đang mở trước khi Import vào chương trình, mà lúc đó em đóng tất cả rôì ạ, các anh chị chỉ giùm em với, đó là lỗi j ạ :-(
    em kiểm tra lại đường dẫn tới file dữ liệu nhập vào phần mềm xem có khi nào lấy lộn file ko?

Trích dẫn Gửi bởi oscan
    em xem lại rôi ạ, vân k đc,kiú em vơi:longlanh:
    tắt máy khởi động lại thử xem có cải thiện gì không , nếu vẫn ko được thì chắc chắn phần mềm bị lỗi rồi , cài đặt lại thôi.

em làm hết mấy cách mà chị nói rồi ạ, khởi động nè, cài lại nè, kết quã cũng kô thay đổi nè :-(( òa

Trích dẫn Gửi bởi oscan
    em làm hết mấy cách mà chị nói rồi ạ, khởi động nè, cài lại nè, kết quã cũng kô thay đổi nè :-(( òa
    có lẽ phần mềm em dowload bị lỗi rồi , em dowload lại đi rồi hãy cài đặt, trước khi cài đặt lại em phải gỡ bỏ trước đã.
    ----------------------------------------------------------------------------

Trích dẫn Gửi bởi kimchi9005
    có lẽ phần mềm em dowload bị lỗi rồi , em dowload lại đi rồi hãy cài đặt, trước khi cài đặt lại em phải gỡ bỏ trước đã.

Trích dẫn Gửi bởi oscan
    Không phải bị lỗi ở phần mềm HTKK hay máy tính gì đâu!
    Mà là lỗi ở chỗ File Excel của bạn đó. Bạn vào HTKK vào phần trợ giúp và Click vào "Bảng kê mua vào và bán ra" sau đó "Save as" vào ổ đĩa khác. Khi bạn nhập dữ liệu vào bảng kê thì nhớ tuân thủ các hướng dẫn của chương trình HTKK nhé!