Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11

Chủ đề: Lỗi khó hiểu

Ðề: Lỗi khó hiểu

Bạn cần xem lại tên Giám đốc khi bắt đầu cài đặt PM HTKK (Giám đốc: nếu đúng) bạn kiểm tra cả phần tờ khai mình đã in ra có dòng cuối cùng người ký bạn sửa lại tên.

Mình đã ghi tên ở cả 2 chỗ luôn,nhưng vẫn ko được. và ngày tháng lai để là 11/12/2007 nữa (mình đã chỉnh giờ hê thống lại đúng rồi). Dữ liệu và tên trên máy bình thường, nhưng in a thì mất hết số liệu và tên giám đốc bị đổi luôn. :chongmat:

vậy cái tên bị sai đó có ở trong cty bạn ko, bạn có thể tìm ra cái tên đó ở chỗ nào ko?
    Nếu ko bạn thử xóa phần đã ghi vào; người ký tất cả xem sao? sau đó in và tự đóng dấu tên bằng con dấu, ko sao hết

cũng hg được luôn bạn ơi...chỉnh sửa trên máy đươc,nhưng in ra thì nó mất hết số liệu. Mình xóa tên,ngày tháng luôn nhưng cũng hg dc. À,mà chỗ mình hg ai tên đó hết

Trích dẫn Gửi bởi hye
    Mình đã ghi tên ở cả 2 chỗ luôn,nhưng vẫn ko được. và ngày tháng lai để là 11/12/2007 nữa (mình đã chỉnh giờ hê thống lại đúng rồi). Dữ liệu và tên trên máy bình thường, nhưng in a thì mất hết số liệu và tên giám đốc bị đổi luôn. :chongmat:
    Có lẽ bạn in nhầm đấy thôi, trên một phần mềm có thể có nhiều báo cáo của các Công ty khác nhau,vì vậy khi in bạn nhớ chọn đúng mã số thuế của đơn vị mình rồi mới in.

Mình đã chọn đúng rồi đó chứ,thâm chí là đánh lai mấy lần luôn.

Trích dẫn Gửi bởi hye
    Mình đã chọn đúng rồi đó chứ,thâm chí là đánh lai mấy lần luôn.
    Vậy bạn mở báo cáo ra chon chế độ in và và vô mục xem trước khi in xem nó có đúng với bản gốc không. Nếu nó khác thì bó tay rồi.

hic...no' khác chỗ đó đó bạn. khổ não:chetne:

nếu ko đc nữa chắc tải lại về làm lại bạn ạ, mình cũng có lần ko thể in ra đc, PM cứ báo lỗi, mình tức mình xóa cái cũ đi,( nhớ xóa tận gốc trong ổ C nhé) cài lại vậy lại OK. Nữa cũng không đc, quả mình bó tay thật, giống Kỳ thui. BÓ TAY. INOX:chongmat:

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối