Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13

Ðề: Phần mền HTKK 1.3.1 khi in nó bị hụt và mất 1 phần chữ?

Trích dẫn Gửi bởi trungchi
    Mình có làm báo cáo thuế trên phần mềm HTKK 1.3.1 từ tháng 9 rùi và vẫn làm ok, nhưng sao giờ mình làm khi in ra thì nó lại bị hụt và bị mất 1 phần chữ,bạn nào biết chỉ giúp mình với mình rất cần.
    Do máy in.
    Bạn remove máy in đi, khởi động lại PC và sau đó cài lại (cài driver printer đĩa CD kèm theo máy in là OK nhất)

Có thể do phần cơ của máy in bị hư nên nó kéo giấy không lên.

Kiểm tra thử bằng cách in bằng Word, Excel ... xem sao.

Trích dẫn Gửi bởi ntson
    Do máy in.
    Bạn remove máy in đi, khởi động lại PC và sau đó cài lại (cài driver printer đĩa CD kèm theo máy in là OK nhất)
    Bạn ơi mình đã remove máy in sau đó mình bỏ đĩa CD và cài lại nhưn gkhi mình cài thì máy báo là cannot recognize the USB connection mình cũng kg biết tại sao nữa bạn giúp mình với

cho mình hỏi tý tháng 9 cty minh không kê khai thuế , tất cả hoá đơn mình kê khai hết vào tháng 10 có dc không

Trích dẫn Gửi bởi mauhoatrang
    cho mình hỏi tý tháng 9 cty minh không kê khai thuế , tất cả hoá đơn mình kê khai hết vào tháng 10 có dc không
    được bạn ah,mình cũng như bạn ,hiii:451:
    -----------------------------------------------------------------------------------------
    cho em hỏi cái này luôn ah,em làm bảng kê mua vào rồi,nhưng sao nó ko tự nhảy sang chỉ tiêu 23 được,vậy em đánh vào được ko ah???

Ok mà. Vì hóa đơn được dùng trong 3 tháng nên yên tâm đi.:241:

Trích dẫn Gửi bởi trungchi
    Bạn ơi mình đã remove máy in sau đó mình bỏ đĩa CD và cài lại nhưn gkhi mình cài thì máy báo là cannot recognize the USB connection mình cũng kg biết tại sao nữa bạn giúp mình với
    Trời, cái lỗi này của em HTTK 1.3.1 mà, vào control panel mà remove nó đi rồi cài lại, sau đó tắt máy đi khởi động lại và in thử coi, hết lỗi liên á :101:

Trích dẫn Gửi bởi Smily
    được bạn ah,mình cũng như bạn ,hiii:451:
    -----------------------------------------------------------------------------------------
    cho em hỏi cái này luôn ah,em làm bảng kê mua vào rồi,nhưng sao nó ko tự nhảy sang chỉ tiêu 23 được,vậy em đánh vào được ko ah???
    Ối trời ơi!!! thế có mà chết. Quy định đến 20 tháng nào mà bạn chẳng phải nộp báo cáo thuế kể cả là cty bạn không có đầu vào, đầu ra vẫn phải nộp và ghi là 0. Con hoá đơn đc kê trong vòng 3 tháng cơ mà. Nếu không nộp báo cáo thuế là bị phat rui.:231:

minh cung gap truong hop nay voi may in màu HP rùi, khi in Bạn nên phóng to cái kính lúp lên, thử xem được ko nhé, bữa trước minh cũng làm vậy

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối