Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 6 của 6

em nhận 1 file excell 2007 nhưng máy nhà em là excel 2003

máy nhà em dùng excel 2003, bạn em có gửi cho em 1 file excel 2007 mà em không biết làm sao để xem được. em xem trên mạng các bác bảo tải cái tệp tin rar gì đó về là xem được, em tải rồi cũng vẫn chịu chết. không mở nó ra được.
    em đang cần ấp lắm
    các bác giúp em với nhé

àh cho em xin cái mẫu tờ khai tự quyết toán thuế TNDN (của tháng ạh) và các phụ lục cần thiết kèm theo ; và cái mẫu BCTC 48/2006/QĐ-BTC hoặc 15/2006/QĐ-BTc và cái gì gì liên quan với nhé các bác. em chưa đi làm, đi học ạh. đây là đề bài thi ạh :-( mà có cẩn bảng cân đối k ạ?

em cần gấp lắm lắm

em cám ơn

Ðề: em nhận 1 file excell 2007 nhưng máy nhà em là excel 2003

cho phần đấy vào 1 máy có excel 2007 rồi conver nó thành 2003 là máy nhà bạn dọc được
    vào file -> save as ->ở dòng save á table chọn ở dó thành 2003 hoặc exe thấp hơn

em thường lên mạng xem các bài của các bác trong File đính kèm nhưng tải ve thường ko đọc đc.Các bác có cách nào để đọc đc kko chỉ cho em với.(Cả excel và Word ạ) Máy em dùng phiên bản 2003.AI biết chỉ cho em nhé.Mail của em nè: muathularoi8787@gmail.com Em cảm ơn các bác nhiều

Trích dẫn Gửi bởi thuhangmp
    máy nhà em dùng excel 2003, bạn em có gửi cho em 1 file excel 2007 mà em không biết làm sao để xem được. em xem trên mạng các bác bảo tải cái tệp tin rar gì đó về là xem được, em tải rồi cũng vẫn chịu chết. không mở nó ra được.
    em đang cần ấp lắm
    các bác giúp em với nhé

àh cho em xin cái mẫu tờ khai tự quyết toán thuế TNDN (của tháng ạh) và các phụ lục cần thiết kèm theo ; và cái mẫu BCTC 48/2006/QĐ-BTC hoặc 15/2006/QĐ-BTc và cái gì gì liên quan với nhé các bác. em chưa đi làm, đi học ạh. đây là đề bài thi ạh :-( mà có cẩn bảng cân đối k ạ?

em cần gấp lắm lắm

em cám ơn
    Nếu bạn muốn đọc ngay trên máy bạn thì có cách sau.
    Cài Office 2007 đi.
    Cài công cụ hỗ trợ thêm từ Microsoft đó: Tải về

bạn 0902197444, hãy download file nay về và cài đặt vào máy của mình. Nó giúp mở các file ofice 2007 trên ofice 2003.
    Link: Download details: Microsoft Office Compatibility Pack for Word, Excel, and PowerPoint File Formats

Dùng OpenOffice mở được ngay
    --------------------------------------

www.vanphongphamhn.com - ĐT: 04. 6269 7995