Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13

Chủ đề: Cách học excel

Cách học excel

Các anh chị giúp em với!
    Làm kế toán mà em lại rất dốt excel ( cả cơ bản lẫn excel ứng dụng trong kế toán).
    Lên diễn đàn thấy các công thức các anh chị đưa ra mà hoa cả mắt chả hiểu gì cả.
    Bây giờ em muốn có kiến thức về excel thì nên học bắt đầu từ đâu. Các anh chị có giáo trình dạy chia sẻ cho em với.
    Em cảm ơn rất nhiều!!!

Ðề: Cách học excel

Trích dẫn Gửi bởi soccon07
    Các anh chị giúp em với!
    Làm kế toán mà em lại rất dốt excel ( cả cơ bản lẫn excel ứng dụng trong kế toán).
    Lên diễn đàn thấy các công thức các anh chị đưa ra mà hoa cả mắt chả hiểu gì cả.
    Bây giờ em muốn có kiến thức về excel thì nên học bắt đầu từ đâu. Các anh chị có giáo trình dạy chia sẻ cho em với.
    Em cảm ơn rất nhiều!!!
    Để học excel trước hết bạn phải tìm hiểu hết công thức của excel, bạn có thể vào trang www.****************** và tải tài liệu về tham khảo nhé

Các anh chị giúp em với!
    Em cảm ơn rất nhiều!!!
    hic,đọc trước lý thuyết rồi làm nhiều ah bạn,chịu khó giành nhiều thời gian cho nó là ok mà,chăm chỉ tìm sách về excel ứng dụng thường và cả ứng dụng trong kế toán nữa bạn ui

phuong2701 ơi!
    Bạn cho mình xin tài liệu được ko vậy. Bạn có thể gửi cho mình theo địa chỉ: soccon07@yahoo.com.vn được không?
    Mình cảm ơn bạn rất nhiều nhé!!!

phuong2701 ơi!
    Bạn cho mình xin tài liệu được ko vậy. Bạn có thể gửi cho mình theo địa chỉ: soccon07@yahoo.com.vn được không?
    Mình cảm ơn bạn rất nhiều nhé!!!
    ok,nhưng mà có cả word này,excel này,có cả foxpro nữa đó bạn,lấy tất cả hem bạn?cho lại tớ email của sóc đi.gửi từ chìu giờ mà hem có đc,toàn báo lỗi hem ah:e1::e1::e1:gửi cả theo soccon07@yahoo.comcũng hem đc bạn ui,bạn gửi mail vào địa chỉ phuong2701@gmail.com rồi t rep lại cho nhé,cố gửi xem có đc hem mà hem đc bạn ah:tuivotoi::tuivotoi::tuivotoi:

chao phuong2701.
    mình muốn xin tài liệu về ứng dụng của Excell trong kế toán, bạn có thể gửi cho mình được không? mình rất cảm ơn, địa chỉ mail của mình bich_huyen_8x@yahoo.com. Cảm ơn phuong2701 nhiều nhiều!!!!!!!

Trích dẫn Gửi bởi bongxaumu
    chao phuong2701.
    mình muốn xin tài liệu về ứng dụng của Excell trong kế toán, bạn có thể gửi cho mình được không? mình rất cảm ơn, địa chỉ mail của mình bich_huyen_8x@yahoo.com. Cảm ơn phuong2701 nhiều nhiều!!!!!!!
    e không có excel trong kế toán đây chị, chỉ có trong ứng dụng thường thôi:hichic::hichic::hichic::hichic:mà em hem có gửi mail cho soccon07 đc,bị sao ah,soccon oi gửi lại mail cho e nhá.e gửi slide cho:sorrynha::sorrynha:

Tất nhiên là học Excel khó rồi nhưng tôi thấy cứ vừa học vừa mày mò cũng hay ra phết mà lại tích luỹ được nhiều kinh nghiệm. Làm đi làm lại rồi cũng thành công thôi mà miễn là phải kiên trì

tớ thấy web của mình thật là hay và có ích, tớ cũng tìm được rất nhiều tài liệu hay và bổ ích trong web của mỉnh, thật cảm ơn người bạn đã gửi cho tớ trang web này!!!

bạn ơi gửi cho mình tài liệu với email của mình là anhtho84@ymail.com cảm ơn bạn nhiều

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối