Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Giup mjnh zoj.

Ðề: Giup mjnh zoj.

Trích dẫn Gửi bởi acquylove
    Jo minh mun ẩn het cac sheet chi con 1 trang chính. Khi minh nhấp vao ten nao thi no hien ra sheet do.
    Bài viết phạm quy (do bạn là thành viên mới nên tôi chỉ nhắc nhỡ).

Bạn phải viết tiêu đề cụ thể (ví dụ: cách viết code để ẩn các sheet chỉ chừa lại trang chủ), chữ viết tiếng Việt đầy đủ, rõ ràng và phải có dấu, bạn viết còn làm biếng thì ai đâu sẳn lòng trả lời.

Bạn hỏi thì ít ra cũng phải có File để biết trang chính là trang nào thì mới có thể giúp được, mỗi sheet chỉ cần tên sheet cần ẩn và có tiêu đề là đủ (không cần dữ liệu).

Trích dẫn Gửi bởi be09
    Bài viết phạm quy (do bạn là thành viên mới nên tôi chỉ nhắc nhỡ).

Bạn phải viết tiêu đề cụ thể (ví dụ: cách viết code để ẩn các sheet chỉ chừa lại trang chủ), chữ viết tiếng Việt đầy đủ, rõ ràng và phải có dấu, bạn viết còn làm biếng thì ai đâu sẳn lòng trả lời.

Bạn hỏi thì ít ra cũng phải có File để biết trang chính là trang nào thì mới có thể giúp được, mỗi sheet chỉ cần tên sheet cần ẩn và có tiêu đề là đủ (không cần dữ liệu).
    Trả lời zay cung tra loi.

Trích dẫn Gửi bởi acquylove
    Trả lời zay cung tra loi.
    Tôi nhiệt tình muốn giúp bạn nên tôi mới nêu câu này (Bạn hỏi thì ít ra cũng phải có File để biết trang chính là trang nào thì mới có thể giúp được), nếu bạn bảo thủ thì thôi, tôi khỏi bận tâm cho mất thời gian.