Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 3 của 3

Cần các bạn giúp về tải bảng kê vào HTKK 3.1.1

Mình đang dùng HTKK 3.1.0 bình thường.
    Và dùng phần mềm kế toán Bravo. Thông thường mình kết xuất bảng kê thuế đầu vào đầu ra từ PMKT Bravo ra excel rồi nạp từ excel vào HTKK 3.1.0.
    Tháng trước mình vẫn làm đc ok. bỗng hôm nay đẹp trời nó trở chứng : tải bảng kê thuế đầu vào HTKK 3.1.0 thì nó đứng im luôn. ko làm gì được ngoài việc tắt HTKK.
    Lúc đầu mình có nghĩ là bị lỗi font chữ hoặc font chữ ko tương thích nên mình đã cài đặt lại font chữ ____vẫn ko được; mình gỡ ra cài lại HTKK 3.1.1 luôn____vẫn ko đc nữa.
    Mình đã thử tải cùng 1 bảng kê đó nhưng vào bảng kê thuế đầu ra trong HTKK thì vẫn nhận bình thường.
    Chẳng hiểu là nó bị gì luôn. Các bạn ai biết chỉ giúp mình với nhé!
    Thanks các bạn nhiều!

Ðề: Cần các bạn giúp về tải bảng kê vào HTKK 3.1.1

Chao ban!
    Truoc kia mh cung gap rac roi giong nhu ban vay
    tai tu phan mem qua excel. Roi tu excel vao htkk 3.1.1 k dc
    ly do don gian la ban hay xem ky lai mau ke dau vao, coi co day du cac fu luc giong nhu trong htkk chua?
    Khi ban ket xuat vao thi du lieu chay xong nhung dung yen chi co cach ban tat moi dc, nhung khi tat thi du lieu k con. Cho nen ban hay xem ky phan tro giup trong htkk cho mua vao,doi khi mat hang ban mua vao nhieu qua ma ban k insert row truoc khi copy du lieu qua, khi do due lieu se de len cac phu luc trong bang ke the la khong trung khop voi bang ke trong to khai.
    Chi vay thoi
    chuc ban may man!!!

Ðề: Cần các bạn giúp về tải bảng kê vào HTKK 3.1.1

Đã chuyển lên 3.1.2 rồi mà còn dùng 3.1.1 ah! Chịu khó vào Phần mềm lấy cái phụ lục khác rồi copy dữ liệu paste special.. -> value-> ok.
    rùi up vào phần mềm lại.
    Hoặc thiếu dữ liệu . VD: SỐ thứ tự không có v.v....