Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 6 của 6

Mpninh, mình chưa hiểu câu hỏi của bạn lắm. Bạn nói rõ hơn tí được ko :confused1:

Chào Ted, vấn đề là như thế này, mình có vài trang word, nay mình muốn past qua execel, nhưng khi mình dùng lệnh past special/past link (từ đường dẫn của word office) thì không xuất được hoàn tòan bên excel mà chỉ được 1 phần, còn 1 trang thì được. Bạn vui lòng chỉ giúp mình. Cám ơn bạn.

Ðề: Làm sao để past link từ word (nhiều trang liên tiếp) qua Excel

Trích dẫn Gửi bởi mpninh
    Chào Ted, vấn đề là như thế này, mình có vài trang word, nay mình muốn past qua execel, nhưng khi mình dùng lệnh past special/past link (từ đường dẫn của word office) thì không xuất được hoàn tòan bên excel mà chỉ được 1 phần, còn 1 trang thì được. Bạn vui lòng chỉ giúp mình. Cám ơn bạn.
    Khi bạn paste link thì ở Excel nó sẽ hiển thị một "đối tượng nhúng" của Word, do vậy bạn chỉ thấy cái trang đầu tiên của Word thôi. Khi bạn double click (hoặc click) vào đối tượng này lúc đó nó sẽ cho phép bạn thao tác với doc như là trong word vậy. Hình như người ta gọi đó là Automation thì phải.

Minh moi vo lam o truong hoc,. minh can cac bieu mau bao cao quyet toan cuoi nam. Cac ban nao co thi cho minh xin voi! Thanks

Trích dẫn Gửi bởi HoangViet577
    Minh moi vo lam o truong hoc,. minh can cac bieu mau bao cao quyet toan cuoi nam. Cac ban nao co thi cho minh xin voi! Thanks
    Bạn đọc bài sử dụng PivotTble để biết cách sử dụng nó hoặc Tạo liên kết nhiều Sheet thì làm được.