Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 5 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 63
    Ðề: Xin phần mềm kế toán excel cho công ty thương mại vừa và nhỏ

Mình đã gửi kèm file ơ bài #39 , Các bạn vào đó tải về sử dụng.

Cho mình xin với nhé, dành cho TM,SX nhá. Cám ơn bạn
    Email của mình : luyennguyen.neu@gmail.com

Các anh chi cho e hỏi các nghiệp vụ hạch toán kế toán chủ yếu trong các siêu thị với ạ!
    Tks mọi người nhiều nhiều.

Mọi người có phần mềm kế toán dành cho doanh nghiệp thương mại vừa và nhỏ ko ạ. anh chị nào có gửi cho em xin 1 bản với ạ. bản của em chả hiểu sao số nó ko nhảy sang NCK và các sổ chi tiết..huhuhuhu.Có gì mọi người gửi giúp em qua mail : gauxinh8x@gamail.com. em cảm ơn mọi ng nhìu nhìu lém ạ

Sao bạn không sử dụng phần mềm luôn đi. Mình thấy sử dụng phần mềm cũng rất tiện ích mà

Công ty mình thuộc dạng siêu nhỏ, h có 3 người và các nghiệp vụ phát sinh ít nên m muốn dùng excel thui.

Anh Danie ơi có thể cho em xin file dành cho dn xây dựng theo quyết định 48 hình thức CTGS với đc ko ạ email e là lexuan.tvt@gmail.com em cảm ơn ạ

Anh Danie ơi !
    Anh có file dành cho kế toán sản xuất phần mềm theo quyết định 48 hình thức NKC gởi cho em với được không anh ,mail của em : vitran_kt@yahoo.com

Em cảm ơn anh nhiều .

Anh Danie ơi, anh có thể cho e xin phần mềm excel cho doanh nghiệp thương mại vừa và nhỏ ko ạ. Nhờ a gửi giúp e vào mail
    tblong.dtt87@gmail.com được không ah
    E cảm ơn anh nhiều

chào anh Daniel, bên công ty e có 2 mảng là sản xuất và thương mại. Về mảng thương mại e đã down và sd thử phần quản lý NXT kho của anh. E thấy nó rất hay, đơn giản mà dễ sử dụng. nhưng có 1 lỗi là nó chưa quản lý công nợ cho em hoặc là do e chưa biểt cách sử dụng hết nó. anh chỉ giúp e với. Còn mảng sản xuất, năm vửa rồi hạch toán lãi lỗ của công ty e hạch toán vo theo sổ bán hàng và sổ mua hàng rồi trừ các chi phí... nó không sai nhưng sếp năm nay muốn nó chi tiết hơn. vậy nên anh có thể cho e xin file nào dành cho sản xuất đc không ạ. Nếu được anh gửi giúp e vào mail phuongthanh.luong244@gmail.com nha a. Em cảm ơn anh!

Trang 5 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 CuốiCuối