Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 9 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 78910 CuốiCuối
Kết quả 81 đến 90 của 96
    em mới ra trường chưa biết gì về khai báo thuế hết. các anh (chị) có file tài liệu thực tế về KBT gửi cho em với được không ạ, em muốn nghiên cứu và học hỏi them để co kinh nghiệm. thanks các anh (chị) nhiều!!

chị ơi gửi cho em 1 file excel nhập xuất tồn, công nợ, chi phí nvl với nha chị. Thanks chị nhiều!

à quên mail của em nè: nguyenhongphuong2828@gmail.com

Cho mình một bản với cho dễ theo dõi. mail của mình là: dinhngaesp@gmail.com

cho mình xin với nhé
    Lanpxbtc@gmail.com
    cám ơn bạn nhé

Đã gửi các bạn file mới nhất rồi nhé.

Trích dẫn Gửi bởi CUONGSSS
    Ðề: File excel Nhập xuất tồn, công nợ, chi phí nvl.

Chào Anh Daniel,
    Em tên Cường, em mới đi làm. hiện tại thì em đang cần 1 File excel theo dõi tổng hợp nhập xuất tồn.
    Anh có thể cho em xin 1 file mẫu được không? ( trong sheet TONGHOP có thêm ô từ ngày, đến ngày để khi cần báo cáo đột xuất)

nếu được Anh gửi cho em tham khảo nha!
    HUYCUONG12A62002@YAHOO.COM
    EM CẢM ƠN ANH NHIỀU!
    Mình cũng quan tâm giống bạn này, Anh Daniel có thể gửi cho mifh xin 1 bản vào email: luyennguyen_anthanh@yahoo.com.vn được ko? Cám ơn anh Trước

Em có thể xin anh file excel theo dõi chi phí sản xuất và chi phí bán hàng được không ạ. Giống như file này nhưng có thêm chi phí bán hàng để cuối tháng em báo cáo doanh thu sao khi trừ các khoản chi phí, được không ạ? thanks a. Mail của em là: tranthisanh91@gmail.com

Phần mềm viết rất hay, rất dễ dùng, cám ơn Daniel rất nhiều ! Duy chỉ có một điều nhỏ là mình đang thắc mắc nếu xuất chung 1 PXK có nhiều mặt hàng thì làm sao để bên sheet Phát sinh hiển thị chung là PX001 ( ví dụ là px001 nhé), mình làm mà nó cứ nhảy sang px002 và tiếp nữa, chứ k hiển thị là 001 được, mình có gửi mail cho Daniel rồi, check mail giúp mình nhé, cám ơn nhiều nhiều !

mail mình là thanhthoa_nt83@yahoo.com, thanks cả nhà !

Trang 9 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 78910 CuốiCuối