Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 71 của 81 Đầu tiênĐầu tiên ... 21616970717273 ... CuốiCuối
Kết quả 701 đến 710 của 804
    Trích dẫn Gửi bởi Dương Hồng Anh
    duonghonganh123@gmail.com send e vs
    về trang 1 của chủ đề rồi tải các bạn nha.

Trích dẫn Gửi bởi sotroidadinh
    Thanks bạn nhé
    mình gửi từ công ty về dưới dạng nén
    về nhà mình không sao lưu dữ liệu được vì mở ra ko cho mình thực hiện lệnh nào hết,
    để hôm sau mình thử cop data về rồi phụ hồi vào ban khác xem có được ko vậy
    vậy thì do bản ở nhà rồi bạn ơi. dùng 1 bản mới, thiết lập lại rồi dùng cho nhanh.

Ai cho mình hỏi?
    Muốn thêm tài khoản cấp 2 hoặc cấp 3 trên phiên bản 6.5 làm ntn vậy
    mình cám ơn.

Ai cho mình hỏi?
    Muốn thêm tài khoản cấp 2 hoặc cấp 3 trên phiên bản 6.5 làm ntn vậy?
    mình cám ơn.

Trích dẫn Gửi bởi thesanhq
    Ai cho mình hỏi? Muốn thêm tài khoản cấp 2 hoặc cấp 3 trên phiên bản 6.5 làm ntn vậy? mình cám ơn.

Trích dẫn Gửi bởi thesanhq
    Ai cho mình hỏi? Muốn thêm tài khoản cấp 2 hoặc cấp 3 trên phiên bản 6.5 làm ntn vậy? mình cám ơn.
    Nhấp vào mã tk cần thêm (trong danh mục tài khoản), nhấn ctrl+t để thêm dòng. sau đó khai báo mã tk, tên tk mới nha bạn.

Trích dẫn Gửi bởi Silm Sombat
    Phần mềm kế toán Excel Silm Sombat QĐ15+48, NKC - cập nhật TT138

Trong quá trình làm việc mình tranh thủ làm và sử dụng 1 phần mềm, đến nay khá hoàn chỉnh nên chia sẻ cùng mọi người, tuy chưa thật hoàn hảo nhưng hy vọng giúp ích được các bạn phần nào trong việc hạch toán, báo cáo thuế cũng như làm quen để sử dụng những chương trình KT chuyên nghiệp.
    * Đặc điểm chương trình:
    + Xây dựng dựa trên ứng dụng Excel, phiên bản 2003 trở lên. Kết hợp ngôn ngữ lập trình Visual Basic (VBA)
    + Áp dụng cả hai QĐ 15 & 48 (tùy chọn trong mục khai báo)
    * Tiêu chí của chương trình: Đơn giản, thiết thực, thuận tiện, chính xác, an toàn, hiệu quả:
    + Đơn giản: không trang trí màu mè, nhập liệu tại 1 sheet duy nhất, số lượng cột nhập ít (13-15 cột)
    + Thiết thực: người viết ct đặt tại vị trí người dùng- có thể là mới vào nghề hoặc đã có kinh nghiệm, với các chức năng (tùy chọn trong khai báo) theo dõi, quản lý chuyên sâu: Hóa đơn, hợp đồng, khoản mục
    + Thuận tiện: mọi thao tác được tối ưu làm cho thực hiện 1 yêu cầu người dùng là nhanh nhất.
    + Chính xác: hệ thống báo lỗi đầy đủ, giúp nhập liệu đúng, đủ, báo cáo cân đối.
    + An toàn: Thao tác tùy ý không sợ hỏng kết cấu chương trình, sao lưu phục hồi số liệu, khóa số liệu (ko cho phép sửa), đặt mật khẩu bảo vệ chương trình.
    + Hiệu quả: chi phí thời gian ít nhất, nhận lại báo cáo nhanh và đầy đủ

Bản mới nhất V6.5 hoàn thành 24/7/2015.
    Tải tại đây:

http://www.mediafire.com/download/wa2wf4sldxgfedo/Ex03_SilmSombat_V6.5.rar

Các bạn đọc hướng dẫn đi kèm để biết cách thiết lập cho chương trình chạy được và biết cách sử dụng, khai thác.
    Giải đáp hỗ trợ: sombat.thu@gmail.com

Chú ý: chương trình thường xuyên nâng cấp, nên các bạn theo dõi diễn đàn để tải phiên bản mới về thay thế (chuyển dữ liệu dùng lệnh export và import).
    Cho mình xin 1 bản vào email nhutranhai@gmail.com nhé
    Cảm ơn bạn

Bạn ơi cho mình hỏi: tk 3411 (vay dài hạn) sao minh hok hạch toán được bạn nhỉ, theo qd48, giúp mình với nhé, cám ơn bạn nhìu ^^

Bạn để nguyên tk341 (không khai thêm tk chi tiết 3411, 3412....) rồi hạch toán bình thường. Nhớ là cần khai mã trong danh mục khách hàng cho tk này để theo dõi chi tiết nha.

Cho xin bản đi bạn
    hoanghuyhg87@gmail.com

Trích dẫn Gửi bởi Silm Sombat
    Bạn để nguyên tk341 (không khai thêm tk chi tiết 3411, 3412....) rồi hạch toán bình thường. Nhớ là cần khai mã trong danh mục khách hàng cho tk này để theo dõi chi tiết nha.
    Cảm ơn b nhìu nha, bạn chỉ mình cách khai mã trong danh mục khách hàng cho tk này với hihihihi ^^

Trang 71 của 81 Đầu tiênĐầu tiên ... 21616970717273 ... CuốiCuối