Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 1 của 7 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 64

File quản lý thu chi tự động, mẫu theo QĐ15 (File hoàn chỉnh)

Thân gửi bạn đọc!

Haitvonline vừa hoàn thiện lại file quản lý thu chi tự động (tự động in phiếu thu, chi và quản lý quỹ tiền mặt). Hi vọng file này sẽ giúp được những bạn đang làm thủ quỹ ở các DNVVN đỡ vất vả hơn.

Ti chnh doanh nghi?p vào phần download

(Các bạn down file: Sổ quỹ tiền mặt nhé)

Nếu thấy có ích, các bạn thanks cho haitvonline 1 phát nhé.

Gi chú: Nếu các bạn thấy có lỗi gì vui lòng thông báo cho haitvonline để chỉnh sửa lại nhé.

Chúc các bạn thành công.

Ðề: File quản lý thu chi tự động, mẫu theo QĐ15 (File hoàn chỉnh)

Mình vừa download dùng thử, có gì hay thì cho mọi người tham khảo nhé, mình không dùng phần mềm kế toán toàn dùng excel nên thấy rất hay bạn à. Thanks
    Có gì mới cho mình tham khảo nhé: E-mail của mình hanguyen0207@gmail.com

Trích dẫn Gửi bởi hangtayho
    Mình vừa download dùng thử, có gì hay thì cho mọi người tham khảo nhé, mình không dùng phần mềm kế toán toàn dùng excel nên thấy rất hay bạn à. Thanks
    Có gì mới cho mình tham khảo nhé: E-mail của mình hanguyen0207@gmail.com
    Hy vọng sẽ giúp ích được cho bạn. Nếu có lỗi gì, vui lòng thông báo lại với haitvonline ha.

Trích dẫn Gửi bởi haitvonline
    Hy vọng sẽ giúp ích được cho bạn. Nếu có lỗi gì, vui lòng thông báo lại với haitvonline ha.
    Chào anh Hải.
    Em đang dùng thử file quản lý thu chi của anh. Rất dễ nhìn và tiện ích. Tuy nhiên khi em nhập phiếu thứ 5 thì cột ngày tháng (bên cạnh cột in theo tháng) ko hiên ra được ngày tháng cột sau đó cũng bị nhảy ngày. Làm j có ngày 39, 40 rồi năm cũng bị nhảy. Như vậy là sao hả anh. Rất mong sớm nhận được hồi đáp của anh. file này rất hay anh ạ.

Trích dẫn Gửi bởi flower8x
    Chào anh Hải.
    Em đang dùng thử file quản lý thu chi của anh. Rất dễ nhìn và tiện ích. Tuy nhiên khi em nhập phiếu thứ 5 thì cột ngày tháng (bên cạnh cột in theo tháng) ko hiên ra được ngày tháng cột sau đó cũng bị nhảy ngày. Làm j có ngày 39, 40 rồi năm cũng bị nhảy. Như vậy là sao hả anh. Rất mong sớm nhận được hồi đáp của anh. file này rất hay anh ạ.
    ok để anh check lại xem nhé

Trích dẫn Gửi bởi haitvonline
    Thân gửi bạn đọc!

Haitvonline vừa hoàn thiện lại file quản lý thu chi tự động (tự động in phiếu thu, chi và quản lý quỹ tiền mặt). Hi vọng file này sẽ giúp được những bạn đang làm thủ quỹ ở các DNVVN đỡ vất vả hơn.

Link download: http://www.kienthuctaichinh.com/2008/01/kho-phn-mm-download-free.html

(Các bạn down file: Sổ quỹ tiền mặt nhé)

Nếu thấy có ích, các bạn thanks cho haitvonline 1 phát nhé.

Gi chú: Nếu các bạn thấy có lỗi gì vui lòng thông báo cho haitvonline để chỉnh sửa lại nhé.

Chúc các bạn thành công.
    A ui cái phần Ngày.... tháng......năm..... lúc In phiếu bị sai , sửa như thế nào ạh

haitvonline sửa lại giúp nhé, đúng như flower8x phản ánh đó, mình rất cần file này để quản lý thu chi nhưng cho mình hỏi nếu phiếu sai nội dung thì xử lý bằng cách nào vậy khi đã chót in ra rồi.

anh ơi khi em nhập ngày tháng ở cột đầu tiên đó nhập được 4 ngày thì bắt đầu có vấn đề. kHi em chuyển qua phần in thi không được. Phần in theo ngày tháng đó anh. và em cũng thử in phiếu mà không đươcj , em chỉ thấy có đúng 1 phiếu chi đầu tiên mà em đã nhập còn những đơn vị khác thì không có. Anh xem giúp em với. Cảm ơn anh ạh

Mình cũng đang tìm phần mềm in phiếu thu chi theo QĐ 15 đây, đúng như flower8x phản ánh là mình cũng nhập đến dòng thứ 5 thì bị nhảy ngày tháng năm. Vậy anh Hải chỉnh lại nhé, À nếu anh viết thêm phần nhập thêm số, loại chứng từ gốc kèm theo và tên của những người ký trên phiếu thu chi thì phần mềm này sẽ hoàn thiện hơn.
    Mong nhận được sự hồi đáp của anh.
    TCLVN

sao mình download không được, haitvonline có thể chỉ giúp mình được không, mình đang cần đến nó lăm, có thể bạn gửi qua mail giúp mình nhé:thanhthao12_03@yahoo.com
    thanks

Trang 1 của 7 123 ... CuốiCuối