Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 6 của 6

Anh chị giúp em với !

Tình hình là em đang làm một file kho. Vấn đề của em bây giờ là em có 1 sheet gọi là "Nhập liệu" để nhập những nghiệp vụ xuất, nhập trong ngày. Em muốn hỏi là có cách nào (ý em hỏi là dùng công thức hay hàm như thế nào) mà mình chỉ cần nhập bên sheet "Nhập Liệu" thì số liệu sẽ tự động chuyển quá bên các thẻ kho chi tiết của từng loại hàng hóa. Ví dụ như trong file em gửi kèm. anh chị giúp giùm em với?

Ðề: Anh chị giúp em với !

Vấn đề của bạn không có gì khó cả, nhưng bạn có nghĩ là đến 1 lúc nào đó, số lượng mặt hàng sẽ lên đến vài trăm mặt hàng thậm chỉ cả ngàn (mà chắc chắn là thế vì theo dữ liệu trên File thì đó là phụ tùng xe máy) lúc đó bạn sẽ quản lý nó thế nào .
    Cách này không khả thi .

Trích dẫn Gửi bởi quangkhuong9
    tình hình là em đang làm một file kho. Vấn đề của em bây giờ là em có 1 sheet gọi là "nhập liệu" để nhập những nghiệp vụ xuất, nhập trong ngày. Em muốn hỏi là có cách nào (ý em hỏi là dùng công thức hay hàm như thế nào) mà mình chỉ cần nhập bên sheet "nhập liệu" thì số liệu sẽ tự động chuyển quá bên các thẻ kho chi tiết của từng loại hàng hóa. Ví dụ như trong file em gửi kèm. Anh chị giúp giùm em với?
    anh làm xong rồi nè nhưng ko gởi trên này được lạ thật, gởi mail anh gởi cho email anh nè khiemnb@gmail.com

Trích dẫn Gửi bởi khiemnb
    anh làm xong rồi nè nhưng ko gởi trên này được lạ thật, gởi mail anh gởi cho email anh nè khiemnb@gmail.com
    mail em là quangkhuong91@gmail.com
    thank anh trước nha

Trích dẫn Gửi bởi quangkhuong9
    mail em là quangkhuong91@gmail.com
    thank anh trước nha
    em check mail đi nhé

Trích dẫn Gửi bởi khiemnb
    em check mail đi nhé
    cám ơn anh nha