Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 5 của 5

Kế toán nội bộ

Các anh chị ơi giúp em file exel Kế toán nội bộ với. Em mới ra trường nên tay nghề còn non quá, giúp em với nhé !

Nội dung em cần: File Exel để kiểm soát luồng tiền nội bộ của Công ty: toàn bộ Thu- Chi Và thể hiện được Doanh thu nội bộ, Chi phí SX, Chi phí KD.

Em xin cám ơn

Ðề: Kế toán nội bộ

Cần giúp gì thì phải cụ thế chứ e!

Trích dẫn Gửi bởi minhrememb
    Cần giúp gì thì phải cụ thế chứ e!
    Dạ em cần File Exel để kiểm soát luồng tiền nội bộ của Công ty: toàn bộ Thu- Chi Và thể hiện được Doanh thu nội bộ, Chi phí SX, Chi phí KD

Giúp em với nhé !

Dạ em cần File Exel để kiểm soát luồng tiền nội bộ của Công ty: toàn bộ Thu- Chi (Cả Thu-Chi thực và Thu- Chi để hợp thức hóa 1 số chứng từ kê khai thuế ). Và thể hiện được Doanh thu nội bộ.

Giúp em với nhé !
    b phải lập file theo dõi nội bộ riêng, và file thuế riêng,
    Gộp chung theo dõi rất khó

Theo dõi nội bộ là làm thật, em chọn 1 file ngay trên diễn đàn về dùng là được mà, phần báo cáo thuế vat vẫn ổn.
    Khi làm còn khi làm sổ sách báo cáo thuế thì bạn nên làm thành file mới, số liệu có thể lấy từ phần nội bộ, nhưng tất cả các bút toán phải điều chỉnh cho hợp lý, hợp pháp.

---------- Post added at 05:47 ---------- Previous post was at 05:26 ----------

Về phần file dùng để hạc toán thì e có thể dùng cái này: anh đã down về test thử, thấy ổn, rất tốt cho người mới bắt đầu hạch toán.

www.**************/forum/ui-ng-dui-n...h-thuc-nkc-chia-se-cung-cong-dong.201766.html