Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11

Ðề: gởi bảng chấm công

Trích dẫn Gửi bởi lahan
    đưa lên để bạn nào có nhu cầu ứng dụng bổ sung
    file này tớ dow về mà không mở được

Trích dẫn Gửi bởi lahan
    Chào bạn, trong quá trình bạn nén bị lỗi rồi,bạn hãy nén lại rồi gửi lên nhé bạn.

tôi đã sửa xong, cảm ơn phuyen89

Trích dẫn Gửi bởi lahan
    tôi đã sửa xong, cảm ơn phuyen89
    bây giờ thì chạy ok rồi bạn ah, mà sao vẫn có lần tớ mở được, có lần chỉ mở được mỗi bảng thanh toán lương tháng 9, menu nhiều lúc lại ko có tác dụng gì hết. Phải thoát ra rồi mở ại mới được đó bạn.hi. cám ơn halan nhiều nhiều nhé.

Trích dẫn Gửi bởi thuy_nd
    bây giờ thì chạy ok rồi bạn ah, mà sao vẫn có lần tớ mở được, có lần chỉ mở được mỗi bảng thanh toán lương tháng 9, menu nhiều lúc lại ko có tác dụng gì hết. Phải thoát ra rồi mở ại mới được đó bạn.hi. cám ơn halan nhiều nhiều nhé.
    Máy có Macro đấy,bạn làm theo 2 hình sau để kích hoạt Macro cho tự động công việc nào đó.

Trích dẫn Gửi bởi phuyen89
    Máy có Macro đấy,bạn làm theo 2 hình sau để kích hoạt Macro cho tự động công việc nào đó.

bạn ơi sau khi vào hộp Securiti---- low(not recommended) chứ không phải vào medium ah bạn?

Trích dẫn Gửi bởi lahan
    Tại sao không đổi được tên Cty bạn ơi! mình sửa lại rùi lưu vào rùi thế mà thoát ra mở lại không thây đổi gì cả.
    -----------------------------------------------------------------------------------------
    Đây chỉ là bản thử nghiệm thui à, chẳng áp dụng được gì cả,. bạn phải làm theo những update đi chứ,
    ví dụ như tiền khấu trừ vào lương, thuế thu nhập doanh nghiệp, cách tính thuế thu nhập doanh nghiệp nứa.
    ui da còn thiếu nhiều thứ quá ta

Trích dẫn Gửi bởi thuy_nd
    bạn ơi sau khi vào hộp Securiti---- low(not recommended) chứ không phải vào medium ah bạn?
    Medium thì nó xác nhận có cho Macro chạy hay không?( mà hình đấy tôi chọn Medium hồi nào nhỉ?)
    Chọn Low: là cho chạy luôn không hỏi han gì cả.

Trích dẫn Gửi bởi thoayeu
    Tại sao không đổi được tên Cty bạn ơi! mình sửa lại rùi lưu vào rùi thế mà thoát ra mở lại không thây đổi gì cả.
    -----------------------------------------------------------------------------------------
    Đây chỉ là bản thử nghiệm thui à, chẳng áp dụng được gì cả,. bạn phải làm theo những update đi chứ,
    ví dụ như tiền khấu trừ vào lương, thuế thu nhập doanh nghiệp, cách tính thuế thu nhập doanh nghiệp nứa.
    ui da còn thiếu nhiều thứ quá ta
    uh, tớ cũng thử làm và lưu tên công ty xong rồi. sau khi thoát ra mở lại thì lại vẫn tên công ty cũ halan ơi. :dangiuqua:

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối