Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 5 của 5

Hình thức nkc theo qđ 48 của dn sx

Chào mọi người, mình đã download hình thức NKC theo QĐ48 rùi nhưng cty mình là cty SX nên ko sử dụng được, còn thiếu nhiều sổ sách.
    Ai có phần mềm của hình thức NKC theo QĐ48 của DN SX cho mình xin với, mình rất cần để áp dụng

Ðề: Hình thức nkc theo qđ 48 của dn sx

Trích dẫn Gửi bởi meo nho
    Chào mọi người, mình đã download hình thức NKC theo QĐ48 rùi nhưng cty mình là cty SX nên ko sử dụng được, còn thiếu nhiều sổ sách.
    Ai có phần mềm của hình thức NKC theo QĐ48 của DN SX cho mình xin với, mình rất cần để áp dụng
    Bạn down cái này về dùng xem thế nào nhé :tucao:http://**************/forum/showthread.php?t=109400

cảm ơn bạn rất nhiều, để mình làm thử nếu có gì ko hiểu thì chỉ giúp mình nhé

mèo nho ơi ! mình tải rùi và mình cũng rất thích pM này nhưng khi mình nhập dữ liệu phát sinh mình nhập liệu từ cột B đến cột AA còn phàn sử lý chung mình copy lại công thức nhưng ở các sổ như NK thu tiền , NK chi tiền , sổ quý , sổ cái ... mình không thấy thể hiện gì cả ( chỉ là ô trăng s có (-) là công thức thui)
    meonho và cả nhà giups mình cách làm với
    Mong chờ hồi âm của cả nhà......
    -----------------------------------------------------------------------------------------
    cả nhà giúp em với !!! em dang cần gấp mà

chẳng ai trả lời cả