Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 18 của 18
    Ðề: Phần mềm "Quản lý bán hàng" miễn phí hoàn toàn

Kính gửi anh tác giả và thành viên kính mếm.
    Mình đang kinh doanh phần mềm quản lý bán hàng, siêu thị, nhà hàng- khách sạn...
    Qua thời gian mình đã test hầu hết các phần mềm bán hàng trên thị trường, và thấy được ưu nhược điểm của các phần mềm.
    Mình thiết nghĩ nếu để ứng dụng phần mềm bán hàng vào quản lý hàng hóa của cửa hàng thì nên chọn công ty, phần mềm bản quyền.
    Lý do đơn giản là khi ta cần được hỗ trợ hay nâng cấp các chức năng, nghiệp vụ của phần mềm bán hàng thì sẽ thấy sự bất cập nhất.
    Phần mềm dùng ổn định, lâu dài và luôn luôn được hỗ trợ và cập nhật các chức năng theo các nghiệp vụ của khách hàng.

Chào Bạn,

Tuỳ theo nhu cầu của Bạn để lựa chọn tải về từ các link sau:
    + bản miễn phí: qlbh09090997.zip
    + bản có trả phí: 97040210.zip

Xin mời Bạn tham khảo thông tin chi tiết tại trang: quantribanhang - Ph?n m?m QU?N TR? BN HNG

Chúc Bạn nhiều sức khỏe.
    Kiểu gì cũng PR cho sản phẩm thôi. thì cứ khuyến khích anh em sử dụng PM bản quyền để đảm bảo số liệu chứ nếu dùng PM miễn Phí thì cũng như không, sau này la trời hông ai biết.
    Mình nghĩ các bạn ai cũng hiểu một câu bất hủ: "cái gì cũng có cái giá của nó" đúng không chủ topic nhỉ

---------- Post added at 11:22 ---------- Previous post was at 11:10 ----------

Kính gửi: Tác giả Lê Hồng Đức
    Tôi đã load về, cài đặt và thực hiện đúng như hướng dãn của phần mềm, nhưng không hiểu sao phần MÃ SỐ KHÁCH HÀNG cứ gõ chữ "Đ" vào rồi chuyển sang mục khai báo khác là nó tự mất chữ Đ này.
    Rất mong nhận được hướng dẫn của Tác giả và các member đã sử dụng.
    Trân trọng cảm ơn
    Chào bạn,
    Như mình đã nói, giờ nhắc lại với bạn, "cái gì cũng có cái giá của nó".
    Chưa bàn đến việc bạn sử dụng được phần mềm hay không nhưng bạn có nghĩ đến việc một ngày "đẹp trời" nào đó tự nhiên tất cả các số liệu đã nhập vào phần mềm bị mất, bị đảo lộn,....và cũng có thể bị khóa, bạn nghĩ sao khi bao nhiêu công sức của mình trở thành công cốc.
    Kiểu gì cũng chỉ PR, vậy tại sao bị không muốn phần mềm bản quyền để đảm bảo chắc chắn rằng mình không bị ...."hụt hẫng" trong công việc

---------- Post added at 11:24 ---------- Previous post was at 11:22 ----------

Đơn giản chỉ một từ: "bản quyền"

Chào các Bạn,
    Với ý kiến của Bạn Phước Ngự, tôi xin trả lời như sau:

Mình nghĩ các bạn ai cũng hiểu một câu bất hủ: "cái gì cũng có cái giá của nó" đúng không chủ topic nhỉ
    Với tư cách tác giả của phần mềm miễn phí Bạn đang đề cập đến, xin trả lời câu hỏi của Bạn là: không phải lúc nào cũng đúng như vậy.
    Tôi không muốn lạm dụng không gian của diễn đàn để quảng cáo, nên chỉ xin các Bạn xem tại website hỗ trợ của phần mềm "Quản trị Bán hàng" để hiểu rõ bản miễn phí này dành cho đối tượng nào? Chỉ cho doanh nghiệp bán lẻ là chủ yếu thôi.

Và vấn đề kế tiếp cũng Bạn này nêu:

Kiểu gì cũng PR cho sản phẩm thôi. thì cứ khuyến khích anh em sử dụng PM bản quyền để đảm bảo số liệu chứ nếu dùng PM miễn Phí thì cũng như không, sau này la trời hông ai biết.
    Ý kiến của tôi cũng tương tự như trên: không phải lúc nào và đối với ai cũng đúng như thế. PR cũng trăm đường và nghìn kiểu PR đó Bạn.
    Với tôi, khi tham gia internet, tuy đây là thế giới ảo, nhưng với tư cách tác giả phần mềm "Quản trị bán hàng" tôi luôn nêu tên thật, địa chỉ thật, số điện thoại thật. Vậy là tôi xuất hiện trước cộng đồng bằng nhân thân thật của mình, do vậy, nếu tôi có gian trá hay lừa đảo, thậm chí chỉ cần thiếu trách nhiệm thôi, tôi chỉ còn có nước "độn thổ" chứ sống sao nỗi với Bà con bây giờ.
    Các Bạn có thể nhờ Google truy nả đến tận lý lịch 2 đời của tôi đó.
    Với điều kiện của mình, tôi xem đó là cam kết theo đến tận cùng sản phẩm của mình đã công bố, dù đó chỉ là phần mềm miễn phí.

Đến nội dung Bạn trích dẫn thắc mắc của Bạn mtcuong02 về việc đặt mã hàng có chữ "Đ", do tôi đã trả lời thư riêng cho Bạn mtcuong02 với hướng dẫn chi tiết về vấn đề này nên ở đây chỉ xin nêu tóm tắt là: bất kỳ ai thiết kế ứng dụng đều biết rất rõ rằng cần phải tránh việc đặt mã số đối tượng quản lý bằng tiếng Việt có dấu; phần mềm "Quản trị Bán hàng" đã tránh việc này trong việc xử lý mã hàng có chữ "Đ" đó các Bạn.
    Bạn đừng nhầm lẫn chỗ này nhé.

Chúc Bạn nhiều sức khỏe và bán được nhiều sản phẩm.

Hiện nay tôi cũng đã phát triển phần mềm :kế toán doanh nghiệp,quản lý bán hàng bằng access và đã ứng dụng ở các
    doanh nghiệp và các cửa hàng bán lẻ
    Cùng là dân lập trình access mình rất mong được phối hợp với bạn để cùng nhau trao đổi học hỏi thêm
    về kinh nghiệm viết ứng dụng bằng access
    Rất mong được hợp tác với bạn
    -Hiện tại phần mềm mình để tại

Download phần mềm tại địa chỉ

Giới thiệu phần mềm kế toán doanh nghiệp
    Nick name:hoanbhxhls@yahoo.com.vn,hoanbhxhls@gmail.com

em dowload về máy được mà khởi động lại máy và mở lên thì lại ko được con hiện lên dòng (you can't convert or enable an MDE file) mong được giúp đỡ

Hiện nay tôi đang dùng phần mềm quản lý bán hàng pospro giá khá tốt mà ko bị lỗi gì, các bạn tham khảo xem như thế nào chứ tôi là ko thích dùng đồ free

mình cai phan mềm rồi, chạy cứ khi click vào mục nào cũng hiên lên phần help and support của window, làm sao để không hiện cái đó

Xin chào các Bạn,

Tôi vừa cập nhật cho bản miễn phí của phần mềm QUẢN TRỊ BÁN HÀNG.
    Phiên bản cập nhật mới nhất của bản miễn phí là 14.04.23 cập nhật ngày 23/4/2014.
    Đây là bản cập nhật có nhiều bổ sung mới:
    + Cho phép quản lý hàng hoá theo nhiều kho phân biệt
    + Cho phép phân quyền đến từng người sử dụng.

Tải về bản cài đặt:
    + Bản cài đặt có sẵn thư viện Runtime của Microsoft Access, không đòi hỏi phải có sẵn Microsoft Access đã được cài đặt trên máy tính.
    qtbhmp97230414

Xin mời tham khảo thông tin chi tiết tại: quantribanhang - Phần mềm QTBH miễn phí

Xin cảm ơn và chúc các Bạn nhiều sức khoẻ.

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12