Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 6 của 6

CÁC CỬA SỔ ỨNG DỤNG BỊ PHÓNG TO?

Ðề: CÁC CỬA SỔ ỨNG DỤNG BỊ PHÓNG TO?

Trích dẫn Gửi bởi hothimai204
    Đang dùng Win7. Vào đâu để chỉnh sửa cho trở lại bình thường. Em đang cần gấp. VD: Như màn hình chỉnh chế độ in giấy A4, A3 bị to quá mức khỏi màn hình ko không thấy chỗ chỉnh sửa. Cảm ơn cả nhà!
    :tuivotoi::tuivotoi:
    Bạn click phải chuột chọn zoom rùi chọn độ phóng nhỏ xuống là ok :daica:

Không được bạn ạ! Tôi nghỉ là trong hệ thống luôn. Về hôm trước tôi in tôi vô tình bấm vào Control Panel mà không biết bấm vô nút nào nữa. Rồi kéo độ phân giải trên 1 thanh kéo?
    Giờ quên mất tiêu rồi!
    Bạn nào biết không giúp tôi với!

Ðề: Re: CÁC CỬA SỔ ỨNG DỤNG BỊ PHÓNG TO?

Trích dẫn Gửi bởi hothimai204
    Không được bạn ạ! Tôi nghỉ là trong hệ thống luôn. Về hôm trước tôi in tôi vô tình bấm vào Control Panel mà không biết bấm vô nút nào nữa. Rồi kéo độ phân giải trên 1 thanh kéo?
    Giờ quên mất tiêu rồi!
    Bạn nào biết không giúp tôi với!
    Ah, cái đó bạn vô tình vào chỉnh độ phân giải rùi, bây giờ bạn vào lại Control Pannel đi, mục setting chọn Resolution rùi kéo trở lại bình thường thui. Nếu ko làm dc thì bạn chụp hình lại cho mình mục control pannel, mình sẽ hướng dẫn cho, tại lúc trc có dùng win7 nhưng giờ dùng win xp cho nhanh :daica:

Ðề: CÁC CỬA SỔ ỨNG DỤNG BỊ PHÓNG TO?

Bạn điều chỉnh lại chế độ màn hình đi, đầu tiên bạn ra destop chọn properties, rồi dựa vào thanh bên trái tím đến mục cần chỉnh sửa và kéo độ phân giải về bình thường,

Tôi dùng Win7 nên không thấy các mục như bạn nói ah! Tôi cũng bó tay rồi! Buồn quá!