Đó là lời chia sẻ của 1 bạn đã dùng thử phần mềm quản lý sổ sách, đa phần khách hàng khi đến với phần mềm này là những cửa hàng, những doanh nghiệp nhỏ và vừa đang trong giai đọan "trở mình" mọi chuyện sẽ thật dễ dàng nếu quy mô của họ chỉ dừng lại ở mức khởi đầu.

Trong kinh doanh ai cũng muốn mình mỗi ngày 1 lớn mạnh, khách hàng nhiều hơn, hàng hóa xuất - nhập nhiều hơn nhưng đi song song đó là vấn đề về quản lý, tốc độ kinh doanh phát triển và trong 1 môi truờng đầy cạnh tranh liệu bạn sẽ nghĩ cuốn sổ nợ và 1 mẫu excel sẽ đảm nhận tốt vai trò của 1 ngừơi quản lý?

Và câu trả lời cho những khó khăn này là: Bạn hãy nhồi tất cả sổ sách và các file excel của bạn vào cùng 1 chuơng trình linh hoạt và thông minh cho việc quản lý.

Bạn sẽ không còn phải lật từng trang sổ nợ để tra nợ cho khách hàng, sẽ không còn phải "lọ mọ" trên các mẫu excel để làm các phép tính hàng tồn, để tổng hợp công nợ hay kinh khủng hơn là không biết trong cái kho này mình còn bao nhiêu hàng, mặt hàng nào gần hết và mặt hàng nào còn nhiều để tống bớt đi.

Một trong những phần mềm Quản lý đã giới thiệu và mang tới sự hài lòng cho nhiều người dùng là sản phẩm
VsBMS pro 4.2 http://ftpsupport.danhbasanpham.com/Forum/VsBMSProDemo/setup.exe

(phiên bản trial Free) với các tính năng nổi trội trong quản lý sổ sách như: cho biết ngay công nợ của khách hàng tới thời điểm hiện tại, cho biết mặt hàng chuẩn bị xuất trong kho còn bao nhiêu và giá của mặt hàng này tất cả mọi thông tin đều thể hiện ngay cho bạn biết trên giao diện của phiếu xuất hàng. Ngoài ra chuơng trình còn đảm nhiệm tốt vai trò của một "ngừơi quản lý kho" chỉ cần nhìn vào bạn biết ngay hàng hóa trong kho của mình còn hay hết với số luợng cụ thể. Không chỉ vậy, với hệ thống 80 báo cáo về tình hình hoạt động kinh doanh của mình tôi nghĩ nó hoàn toàn đáp ứng tốt cho bạn mọi thông tin mà bạn cần biết về quá trình kinh doanh của mình trong khỏang thời gian (tự chọn).