Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 5 của 5

phần mềm phuc hồi dữ liệu

Loa!loa!loa
    Bà con gần xa.
    Cho em hỏi tý.
    Có bác nào biết sử dụng phần mềm EasyRecovery Professional chuyên về khôi phục dữ liệu đã bi xóa không??.
    Em đã tải trên mạng xuống.Vo tình em đã xóa mất ( Shift + Delete) files rất rất quan trọng trong ổ D, nên cần khôi phục lại rất rất khẩn cấp.
    Em vào Data Recovery/DeleteRecovery/Chọn ổ D/Back rồi sau đó em đã thưc hiên đủ các cách như em hiểu nhung đều không được.
    Có bác nào am hiểu vần đế này ko vây? :gun_bandana: cứu em với, em chết mất thui!!!!!
    Hoặc các bác có cách nào hay hon , chỉ em với nha.

Ðề: phần mềm phuc hồi dữ liệu

Ai có gửi kìa chậm tay nó chết thì phí công gửi

Trước tiên bạn phải chon khôi nhanh hay dự liẹu đã format sau đó chọn next, chọn ổ đĩa cần khôi phục, chọn next, tiếp đến bạn tích vào ô vuông chon chương trình hay phần đuôi doc, txt, jpg...( file mà bạn đã xoá).
    Tiếp đến chọn Start để bắt đầu tìm, chờ cho chương trình tìm hết ổ đĩa đã xoá xong,khi tìm xong thì bạn chọn tiếp các tên file cần khôi phục rồi chon Save File lưu lại.
    Bạn muốn khôi phục dữ liệu trong ổ d thì bạn phải lưu dữ liệu đó vào một thư mục khác trong ổ E hoặc C chẳng hạn thì mới lấy lại được.
    Chương trình khôi phục lại có thể bị Rename nên bạn có lần lượt mở mà tìm lại nhé>
    Chúc bạn thành công!

Trích dẫn Gửi bởi suploxuhao
    Loa!loa!loa
    Bà con gần xa.
    Cho em hỏi tý.
    Có bác nào biết sử dụng phần mềm EasyRecovery Professional chuyên về khôi phục dữ liệu đã bi xóa không??.
    Em đã tải trên mạng xuống.Vo tình em đã xóa mất ( Shift + Delete) files rất rất quan trọng trong ổ D, nên cần khôi phục lại rất rất khẩn cấp.
    Em vào Data Recovery/DeleteRecovery/Chọn ổ D/Back rồi sau đó em đã thưc hiên đủ các cách như em hiểu nhung đều không được.
    Có bác nào am hiểu vần đế này ko vây? :gun_bandana: cứu em với, em chết mất thui!!!!!
    Hoặc các bác có cách nào hay hon , chỉ em với nha.
    Chạy ra cửa hàng bán phần mềm, Mua đĩa Herent's Boot về, đọc kỹ hướng dẫn sử dụng ----> Đảm bảo OK. Có gì thét mét thì PM cho Suynghidi support cho. :cheers1:

bạn dùng phần mềm này khi cover xong các file thường không đọc được mai mình se hướng dãnbanj một phần mềm vừa nhẹ mà khi cover xong bạn đọc vô tư cái này mình đã làm thử nhiều lần và ok.