Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 4 của 4

cách lấy lại nick Yhoo và địa chỉ mai bị hack không vào được

em chào cả nhà, cả nhà giúp em với, lúc sáng nick yhoo và địa chỉ mail của em vẫn hoạt động bình thường, chiều nay đi làm thấy những người bạn họ bảo ai dùng tên yhoo đó để phá,xin nộp card điện thoại,vậy cả nhà có thể giúp em lấy lại tên yhoo và địa chỉ mail cũ với được không, em xin cảm ơn và hậu tạ.

Ðề: cách lấy lại nick Yhoo và địa chỉ mai bị hack không vào được

Trích dẫn Gửi bởi minhhaith200
    em chào cả nhà, cả nhà giúp em với, lúc sáng nick yhoo và địa chỉ mail của em vẫn hoạt động bình thường, chiều nay đi làm thấy những người bạn họ bảo ai dùng tên yhoo đó để phá,xin nộp card điện thoại,vậy cả nhà có thể giúp em lấy lại tên yhoo và địa chỉ mail cũ với được không, em xin cảm ơn và hậu tạ.
    Trong trường hợp khi đăng ký nick yahoo, mail bạn có đăng ký địa chỉ mail phụ, câu hỏi bảo mật, sdt thì có khả năng lấy lại đc. Chứ nếu bạn không nhớ thì mình xin chia buốn vs bạn là sẽ không có cách nào lấy lại đc.( Vì mình cũng là 1 trong rất nhiều nạn nhân bị hack:-(( )

thông thường đã bị hack nick thì rất khó lấy lại, dù chị có gửi mail tới admin của yahoo đi chăng nữa. bản thân e đã từng bị hack níck cách đây vài tháng. cũng hi vọng là lấy lại dc vì nick ấy rất quan trọng. cuối cùng yahoo hỏi lên hỏi xuống mấy câu hỏi bí mật, rùi danh sách bạn bè...mà mình sao nhớ hết dc chứ... cuối cùng thì đành gọi điện cho mấy bạn thông báo mất nick để trácnh hậu quả đáng tiếc xảy ra. hihih

Cobe_vuive nói đúng đó bạn!
    nếu bạn có đăng ký email và số điện thoại thì sẽ lấy lại được nick. Vì cách đây vài tháng mình cũng bị hack mất nick sau đó mình đã nhờ bạn mình lấy lại được đó bạn!