Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 7 của 7

Chủ đề: chèn diẽn đàn

Ðề: chèn diẽn đàn

Thì bạn copy LINK ở một trang Web nào đó, ròi Paste vào diễn đàn bình thường chứ không có vấn đề gi đâu bạn.

Hjx, Hjx. Chèn được cả hình vào mà lại ko chèn được đường link. :k6175436:

Trích dẫn Gửi bởi VNNVoV
    Hjx, Hjx. Chèn được cả hình vào mà lại ko chèn được đường link. :k6175436:
    bạn cười mình ah, mình không biết mới hỏi sao bạn khinh khi người khác thế, giúp nhau không giúp thì thôi nha

---------- Post added at 08:53 PM ---------- Previous post was at 08:51 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi phuyen89
    Thì bạn copy LINK ở một trang Web nào đó, ròi Paste vào diễn đàn bình thường chứ không có vấn đề gi đâu bạn.
    chị khong chú ý lắm nhưng thươgf đường link nằm chỗ nào của trang vWed vậy e chỉ chi chị với nha

Trích dẫn Gửi bởi lapnghiepdn
    bạn cười mình ah, mình không biết mới hỏi sao bạn khinh khi người khác thế, giúp nhau không giúp thì thôi nha

---------- Post added at 08:53 PM ---------- Previous post was at 08:51 PM ----------

chị khong chú ý lắm nhưng thươgf đường link nằm chỗ nào của trang vWed vậy e chỉ chi chị với nha
    Đường link ở chỗ mà bạn gõ địa chỉ Web vào đó!
    MÌNH CÓ VẤN ĐỀ NÀY MUỐN HỎI MỌI NGƯỜI CHÚT

Mình cũng thắc mắc vấn đề này từ lâu rồi. Ở chữ ký của Bao Công đó, dòng chữ "Rút dao chém...." đó. Khi mình click chuột vào đó thì lại hiện ra 1 link mới. Mình muốn hỏi là sao mà đổi tên link đó bằng những từ mình thích vậy??

Trích dẫn Gửi bởi lapnghiepdn
    Không có gì cả các bạn.Kiến thức là vô hạn, mỗi người có một thế mạnh riêng, không ai bao toàn mà giỏi hết.
    Chị hãy làm theo hình sau sẽ biết được địa chỉ Web nằm ở đâu.

---------- Post added at 08:35 PM ---------- Previous post was at 08:32 PM ----------

Trích dẫn Gửi bởi Đình Phán
    Đường link ở chỗ mà bạn gõ địa chỉ Web vào đó!
    MÌNH CÓ VẤN ĐỀ NÀY MUỐN HỎI MỌI NGƯỜI CHÚT

Mình cũng thắc mắc vấn đề này từ lâu rồi. Ở chữ ký của Bao Công đó, dòng chữ "Rút dao chém...." đó. Khi mình click chuột vào đó thì lại hiện ra 1 link mới. Mình muốn hỏi là sao mà đổi tên link đó bằng những từ mình thích vậy??
    Nếu anh muốn thế thì anh làm như sau.
    Làm một ảnh động , có định dạng là *.gif
    Thường thi nó đựoc làm bằng Flash, nên phải biết sử dụng Phần mềm MacroFlash
    Cho ảnh động đó lên trang upanh.com
    Tại chữ ký anh tạo đường LINK liên kết tới ảnh đó.
    Mới có bao nhiêu đó mà thấy Phê rồi.

[QUOTE="phuyen89"]Không có gì cả các bạn.Kiến thức là vô hạn, mỗi người có một thế mạnh riêng, không ai bao toàn mà giỏi hết.
    Chị hãy làm theo hình sau sẽ biết được địa chỉ Web nằm ở đâu.

[COLOR=Silver]

---------- Post added at 08:thodai: Thế này mới biết Bao đại ca cũng hoành tráng phết. Muốn theo cũng khó!!! :thodai: