Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 8 của 8

Easyvn.com-Lập website miễn phí và dễ dàng

Bạn ao ước lập một trang web cá nhân để giới thiệu cho bạn bè, web kinh doanh cho doanh nghiệp nhỏ nhưng bạn không rành về lập trình cũng như các ngôn ngữ? hay vào Easyvn.com ngay để tạo một trang web cho mình bằng vài cái click chuột. Hướng dẫn bằng tiếng Việt rất dễ sử dụng.

Mã:
    http://easyvn.com
    Trang web demo:

Mã:
    http://thanhphuongkt.tk
    Chúc bạn thành công!

Ðề: Easyvn.com-Lập website miễn phí và dễ dàng

Cho mình hỏi muốn dua tài liệu từ trang MEDAFIRE lên Website thì phải lấy LINK chỗ nào.Mong mọi ngừoi giúp đỡ.

Trích dẫn Gửi bởi huong son
    em muốn đưa lên như thế nào chẳng phải em vẫn đưa lên sao phú yên:alo::alo:
    Nói gì không hiểu vậy huong son, bạn làm thế này nhé, khi bạn up lên tài khoản của mình thì trong list bạn có cái này chứ gì, sau đó click vào nút share:

Trích dẫn Gửi bởi thanh.phuong
    Nói gì không hiểu vậy huong son, bạn làm thế này nhé, khi bạn up lên tài khoản của mình thì trong list bạn có cái này chứ gì, sau đó click vào nút share:

cái này là chuyện nhỏ và phuyen vẫn làm hàng ngày mà còn phuyen đang muốn hỏi về cái khác cơ
    các bài trước phuyen share bằng MF đầy đó thôi:anhhung::anhhung:

Trích dẫn Gửi bởi huong son
    cái này là chuyện nhỏ và phuyen vẫn làm hàng ngày mà còn phuyen đang muốn hỏi về cái khác cơ
    các bài trước phuyen share bằng MF đầy đó thôi:anhhung::anhhung:
    Mình nghĩ Phuyen nói cái này, vì cái này chưa hẳn ai cũng biết hết, mấy bài trước có thể PY copy từ các diễn đàn khác chứ ko hẳn là cậu ta tự up lên.

Cái đưa lên Forum là em làm hằng ngày khi minh họa các bài viết khó,cái này đã biết,Em muốn đua tài đường LINK lên Website mà trang www.easyvn.com nó cho lập đấy.Chứ đua lên Forum thì ai cũng rõ hết rồi hai anh ah.

Trích dẫn Gửi bởi phuyen89
    Cái đưa lên Forum là em làm hằng ngày khi minh họa các bài viết khó,cái này đã biết,Em muốn đua tài đường LINK lên Website mà trang www.easyvn.com nó cho lập đấy.Chứ đua lên Forum thì ai cũng rõ hết rồi hai anh ah.
    em phải nói rõ là đưa tài liệu loại gì, hình ảnh, video, hay flash thì mới đc, mỗi cái có một cách đưa. như vậy anh mới biết cách giải thích chứ.

Trích dẫn Gửi bởi thanh.phuong
    em phải nói rõ là đưa tài liệu loại gì, hình ảnh, video, hay flash thì mới đc, mỗi cái có một cách đưa. như vậy anh mới biết cách giải thích chứ.
    Cảm ơn anh nghiên cứu mãi nó cũng r rồi:
    Thì ra là tab Embbed Website chú không phải là thẻ Info

dán vào HTML
    Như thế là em đã đưa lên được Website dang thanhphuongkt.tk của anh được rồi