Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 6 của 6

Chủ đề: yahoo bị lỗi

yahoo bị lỗi

Ðề: yahoo bị lỗi

Trích dẫn Gửi bởi style
    Cả nhà ơi yahoo của mình có nhiều thư rác để lâu quá o mở bây giờ mở lên thì o được. Mình thì o muốn bỏ hộp mail này. Có cách nào mở mail các pác giứp đỡ với.
    pác Love_you giúp nhé!thanks
    có nhiều thư rác không liên quan đến việc mở được với khồg được đâu bạn.
    bạn thử đăng nhập lại bằng cách tắt đi Unikey hay Vietkey (nếu bạn gỏ telex), gỏ đầy đủ tên mail ví dụ như style@yahoo.com, nếu không đuợc thì vài gờ sau hãy thử lại sẽ được.

Trích dẫn Gửi bởi style
    Cả nhà ơi yahoo của mình có nhiều thư rác để lâu quá o mở bây giờ mở lên thì o được. Mình thì o muốn bỏ hộp mail này. Có cách nào mở mail các pác giứp đỡ với.
    pác Love_you giúp nhé!thanks
    Chào bạn hộp Mail của mình có lúc rấy lâu mới mỏ,mở ra khoảng 30 thử rác nhưng có sao đâu.Bạn có thể làm theo gợi ý của bạn style.Hoặc bạn có thể dùng Yahoo Mesengger đăng nhập xong rồi đi đến Mail cũng được.Thông thường thì mình làm cái này cho nó nhanh.Nhưng mà máy phải có cài Yahoo chat ah nghen:tuyetvoi:

Trích dẫn Gửi bởi lychicao
    có nhiều thư rác không liên quan đến việc mở được với khồg được đâu bạn.
    bạn thử đăng nhập lại bằng cách tắt đi Unikey hay Vietkey (nếu bạn gỏ telex), gỏ đầy đủ tên mail ví dụ như style@yahoo.com, nếu không đuợc thì vài gờ sau hãy thử lại sẽ được.
    mình làm theo cách của bạn nên vào được liền , công nhận năm mới may mắn ghê:k6095867::k6095867::k6095867:, cám ơn lychicao nhiều nhé.
    cho mình hỏi là làm cách nào không cho thư quảng cáo gửi đến mail của mình nữa không? một ngày mà gửi vài mail, 1 tháng mình xóa muốn xỉuuuuu luônhienghe:

Trích dẫn Gửi bởi style
    mình làm theo cách của bạn nên vào được liền , công nhận năm mới may mắn ghê:k6095867::k6095867::k6095867:, cám ơn lychicao nhiều nhé.
    cho mình hỏi là làm cách nào không cho thư quảng cáo gửi đến mail của mình nữa không? một ngày mà gửi vài mail, 1 tháng mình xóa muốn xỉuuuuu luônhienghe:
    Bạn ơi.Không có chặn được đâu bạn.Chỉ sơ rằng thư quảng cáo mà nó đưa vào Họp thư đến của bạn là bạn hơi met thôi.Chứ nó đua vô thư rác thì khoẻ qua.
    Hộp thư cuả mình,thử rác nó đua dô cả họp thư đến nữa mới khổ chứ :khonghiu:
    Hoặc bạn đánh dấu vào thư đó là Spam nó sẽ xoá thư đó và đua vào thùng rác.Một thời gian sau hộp thư của bạn nó sẽ quen với việc này thôi.

Trích dẫn Gửi bởi style
    Bạn vào mail----> option...rồi điều chỉnh lại ....ko cho mail rác vào mail của mình nữa....