Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 4 của 4

Reply with changes trong Outlook2003

Khi nhận được 1 email của người khác gửi có attached file exel hoặc word ,mình muốn sử dụng chức năng Reply with answer thì phải làm như thế nào?Các file mình nhận được chức năng này không active.Còn nữa,đang làm việc trong word và exel có thể vào được internet từ 1 chức năng nào đó trên thanh công cụ của word hay exel được không?
    Thanks

Ðề: Reply with changes trong Outlook2003

khi bạn nhận mail có att file bạn có thể reply nhưng với điều kiện không đính kèm file đó còn không bạn có thể dùng chức năng FW sau đó điền ADD cũng được mà

còn trong Excel và word bạn có thể vào internet với cách là bạn dùng thanh link để gán link cho từ (cụm từ nào đó )và nhấn ctrl + click mouse

Không ý tớ hỏi là tớ mở file att nhận được rồi chỉnh sửa số liệu ,dùng chức năng Reply with changes của exel để gửi lại mà không cần copy ra 1 file exel khác

Trích dẫn Gửi bởi huong son
    khi bạn nhận mail có att file bạn có thể reply nhưng với điều kiện không đính kèm file đó còn không bạn có thể dùng chức năng FW sau đó điền ADD cũng được mà

còn trong Excel và word bạn có thể vào internet với cách là bạn dùng thanh link để gán link cho từ (cụm từ nào đó )và nhấn ctrl + click mouse

đương nhiên là được nhưng không an toàn

mình đã thử 3 lần và 2 ok