Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 9 của 9

media player bị lỗi gì nhỉ?

Cái máy của mình hôm qua vẫn còn hát ngêu ngao mà hôm nay vào thì ko hát nữa.Mở thì phần media player ko hỗ trợ, mình chẳng biết thế nào, máy tính thì mù tịt.Mọi người coi thế nào giúp mình với.Làm việc ko có nhạc bùn ơi là bùn.

Ðề: media player bị lỗi gì nhỉ?

media player của bạn đã bị lỗi chương trình đó, bạn cài chương trình khác như multimedia loại Jaudio 7.0, ..... nhiều lắm, hoặc lỗi WIn XP cài lại cho ngon

Cài như thế nào, bạn chỉ dùm mình dc ko? Ra ngoài mua đĩa về cài à?
    -----------------------------------------------------------------------------------------
    Ko có ai giúp mình hả trời?

Tắt máy rùi khởi động lại thử coi,

Trích dẫn Gửi bởi Love You
    Tắt máy rùi khởi động lại thử coi,
    cũng thử rồi mà ko được luôn.:khocdudoi:
    -----------------------------------------------------------------------------------------
    " Cứ mở nhạc lên là nó lại lên dòng chữ này, "Windows Media Player cannot play the file because there is a problem with your sound device. There might not be a sound device installed on your computer, it might be in use by another program, or it might not be functioning properly"

Cài lại windos bạn nhé.vì trong windos nó có sẵn mà.chúc bạn có những ca khúc hay.

Trích dẫn Gửi bởi Hoa còi
    "Windows Media Player cannot play the file because there is a problem with your sound device. There might not be a sound device installed on your computer, it might be in use by another program, or it might not be functioning properly"
    Nguyên văn câu này đại khái là Windows Media Player không thể chạy tập tin bởi vì nó có vấn đề với âm thanh của bạn, có lẽ đã không có 1 thiết bị âm thanh được cài đặt trên máy của bạn, nó có lẽ được sử dụng ở chương trình khác, hoặc nó không được sử dụng đúng chức năng. Hãy xem lại card âm thanh có thể máy bạn đã bị nhiễm virus hoặc cài lại một chương trình Windows Media khác là ổn thôi

cài lại media thôi, down miễn phí trên mạng đầy mà, vào google gõ download media 10, or 11 thì ra cả đống, hì:demtien:

phần mền nhạc không hổ trợ bạn lên mạng dow chương trình window media player 11 về đó . còn không các chuơng trình hổ trợ nghe nhạc đó . vào tham khảo trang wet : http://download.com.vn trong đó có tất cả các phần mền đó
    http://download.nullsoft.com/winamp/client/winamp556_full_emusic-7plus_en-us.exe

link dowload đây nhé . phần mền nghe nhạc mp3 . thử dowload về sãi nhé bạn