Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 7 của 7

Xin tài liệu hướng dẫn sử dụng phần mềm kế toán Bravo 63.SE

Tôi có bản Bravo63.SE đã update đầy đủ thông tư 28.
    Nhưng không có tài liệu hướng dẫn sử dụng.
    Mở hướng dẫn sử dụng trong phần mềm ra, đọc khó hiểu quá, có những chức năng có trong phần mềm nhưng cũng không có hướng dẫn. Pó tay luôn.
    Những phần quan trọng như TSCĐ, CCDC, Giá thành, Chênh lệch tỷ giá viết không rõ tí nào.
    Ai có tài liệu hướng dẫn cụ thể thì post lên để mọi người cùng nghiên cứu học tập với.
    Xin cảm ơn rất nhiều.

Ðề: Xin tài liệu hướng dẫn sử dụng phần mềm kế toán Bravo 63.SE

Bạn ra nhà sách FAHASA; tìm mua cuốn "Làm kế toán trên máy vi tính" . Cuốn này viết về phần mềm kế toán Bravo 6.3 đó.

Ban lien hệ lại với mình qua yahoo Mesenger nhé; Hom roi thay nichk lạ nên minh Ignore mất

Bravo63 là phần mềm kế toán ưu việt. Nhưng để cài đặt nó thật không đơn giản đặc biệt là thay đổi tên doanh nghiệp. Việc này cần phải sửa đoạn code trong file Bravo.fll hoặc tạo file Bravo.fll mới chèn vào. Thật khó quá. Mua bản quyền thì đến cả gần 100 triệu. Có bác nào biết không giúp em với.

mính mới sử dụng phần mêm bravo, nhung chua biet sd the nao? Bạn nào có tài liệu hường dẫn cho mình xin với.Đa tạ nhiều

Mình cũng dùng Bravo 6.3 nhưng khi máy tính bị lỗi phải cài lại thì không có file hướng dẫn sử dụng kèm theo phần mềm. Bạn nào có kinh nghiệm xử lý lỗi này hướng dẫn cho mình với. Cảm ơn nhiều.

Bạn lên website của Bravo có cho bạn tải về đó ah