Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 3 của 3

Ichigo Pistachio Theme for Windows 7 (Japan)

Ichigo có nghĩa là dâu tây ở Nhật Bản, màu sắc chính được sử dụng trong chủ đề này, và Pistachio là từ tiếng Anh.

Link Download:

LinkBucks.com - Get your share!
    Hướng dẫn tải:
    Các bạn bấm vào link tải. Sau đó đợi mấy giây rồi nhìn góc bên phải, phía trên cùng,click vào để vào trang tải. Sau đó thì bạn bấm vào Regular Download, nếu không thì bạn bấm vào High Speed Download đây là tài khoản trả phí. Chúc các bạn thành công!

Các bạn có thể tải thêm rất nhiều phần mềm hay và nhiều thứ khác nữa tại đây: caokeu .Mong các bạn luôn ủng hộ! Chúc các bạn luôn vui vẻ.

Ðề: Ichigo Pistachio Theme for Windows 7 (Japan)

oh oh oh, đẹp mê ly, mình thích cái theme này quá chừng. Khi mình tải về rồi thì làm thế nào nữa nhỉ

Ðề: Ichigo Pistachio Theme for Windows 7 (Japan)

Trích dẫn Gửi bởi ****.com.vn
    oh oh oh, đẹp mê ly, mình thích cái theme này quá chừng. Khi mình tải về rồi thì làm thế nào nữa nhỉ
    Cài đặt hướng dẫn
    =============

OK, vì vậy đây là hướng dẫn cài đặt, bước bước!

1. Sao chép 'Ichigo Pistachio.theme "và" Ichigo Pistachio thư mục (trong thư mục Visual Style) để C: \ Windows \ Resources \ Themes thư mục.

2. Nếu đây là lần đầu tiên bạn sử dụng một phong cách tùy chỉnh hình ảnh, bạn cần phải vá các tập tin hệ thống, nếu không thì phong cách trực quan sẽ không được sử dụng!
    Để làm điều này, bạn có thể sử dụng một phần mềm có tên là Universal Theme Patcher, tương thích với cả 32-bit (x86) và 64-bit (x64) phiên bản của Windows 7! Tải về liên kết dưới đây.
    TCP-Z, Best TCP/IP Patch: Universal Theme Patcher (v1.5, Build 20090409)
    Tôi nên lưu ý rằng tôi không chịu trách nhiệm đối với bất kỳ thiệt hại gây ra bởi việc sử dụng các bản vá không chính thức này! Sử dụng nó có nguy cơ của riêng bạn!

3. Bây giờ, nhấn chuột phải vào máy tính của bạn, chọn Personalize, sau đó Pistachio Ichigo 'chọn trong danh sách. Chỉ cần nhấp vào nó để áp dụng nó!

4. Thì đấy! Sự xuất hiện hình ảnh của hệ thống của bạn bây giờ thay đổi!

Nguyên văn tiếng anh:

Install instruction
    =============

OK, so here's the install instruction, step to step!

1. Copy 'Ichigo Pistachio.theme' and 'Ichigo Pistachio' folder (in 'Visual Style' folder) to C:-/Windows\Resources\Themes directory.

2. If it is the first time you use a custom visual style, you need to patch system files, otherwise the visual style will not be usable!!
    To do this, you can use a software named Universal Theme Patcher, compatible with both 32-bit (x86) and 64-bit (x64) versions of Windows 7! Download link below.
    TCP-Z, Best TCP/IP Patch: Universal Theme Patcher (v1.5, Build 20090409)
    I should note that I'm not responsible for any damage caused by the use of this unofficial patch! Use it at your own risk!

3. Now, do a right click on your desktop, choose Personalize, then select 'Ichigo Pistachio' in the list. Just click on it to apply it!

4. Voilà! The visual appearance of your system is now modified!
    Link trực tiếp down cho nhanh:http://fc01.deviantart.net/fs70/f/2011/243/3/d/ichigo_pistachio_for_windows_7_by_mag1cwind0w-d48edjw.zip